ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเกี่ยวกับรถยนต์พระที่นั่งตระกูล RR phamtom VI ครับ  (อ่าน 5425 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chitta_P

• Full Member
พอดีเห็นภาพนี้แล้วสงสัยครับ ว่ารถยนต์ RR phamtom VI ในตอนหลังนั้นสามารถนั่งได้สูงสุดกี่คนครับ
แล้วเบาะสำรองนี้มีมากับรถอยู่แล้วหรือทำเพิ่มขึ้นมาครับ
รบกวนด้วยนะครับ  :) ;D
Life is short and the world is wide...

ออฟไลน์ Parinceo

• Hero Member
เป็น phantom V นะครับ มีที่นั่งเสริมมาอยู่แล้ว นาทีที่ 10.34
จำนวนที่นั่งได้ก็ตามที่เห็นแหละครับ แล้วแต่จะนั่งว่าเบียดเท่าไหร่

ออฟไลน์ Chitta_P

• Full Member
กระจ่างแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ  ;D
Life is short and the world is wide...

ออฟไลน์ Parinceo

• Hero Member
ที่ผมหมายถึงคือ วีดีโอเป็น V แต่ในรูปของท่านจขกท.เป็น VI พอดีเขียนไม่เคลียร์ กลัวงงครับ

ปล. หาวีดีโอ VI ไม่มีละเอียดแบบนี้เลยครับ อันนี้น่าจะเห็นภาพที่สุดละ

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member
 ตอนกลางจะเป็นเหมือนเบาะเสริมประมาณนั้นครับ
2012 ALMERA  1.2E M/T