ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนบูรพาวิถี ช่วง rush hours ทำไมถึงขับกันได้แบบว่า  (อ่าน 9303 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ไม่ได้เป็นที่ถนนหรอกครับ เป็นที่คน
ตอนนี้ บูรพาวิถีมีกล้องแล้วนะครับ

และมี ทั้งหมด 4 ตัว เท่าที่พอจะเช็คได้ในตอนนี้

ที่สำคัญที่สุดคือ 4 ตัวที่ว่า ทำงาน 24 ชั่วโมง ทั้งกลางวันกลางคืนจ้า!!!!!!!

ใครซัดมากลางคืน นึกว่ารอด เตรียมตัวรับ Bill ที่บ้านได้เลย!!! หึหึหึ

เร็วมากขึ้น ค่าปรับจะแพงมากขึ้นนะจ้ะ !

ไม่ขอบอกตำแหน่งกล้องนะครับ หึหึหึ
ซึ่งก็ควรโดนถ่ายรูปรถสวยๆไปซะบ้าง

ออฟไลน์ 6162002

ไปเทส Radar Detector มา  ดังตั้งแต่ กม.30 นิดๆ  จนไปเจอกล้องที่ แถว กม.31  อันเบ้อเร่อ(วิ่งขาออก กล้องดั๊นไปอยู่ขาเข้า อย่างเนียน)...

ตอนนี้สบายใจครับ  อย่างน้อยก็เบรคก่อนโดนถ่ายได้แน่ๆ *-*

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่กลัวกล้องครับ เลยสุวรรณภูมิไปก็ไม่มีแล้ว  ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Nookkiez

• Sr. Member
ช่วงเช้าๆ กับตอนเย็นๆ  50% อาจจะเป็นเด็กมหาลัยครับ  เด็กน้อยน่ารักวัยคะนอง มีรถคันแรก ก็ต้องขอลองซะหน่อย เจอประจำครับ หลายๆคัน200  km/h เลยก็มี   :P
Test ..