ผู้เขียน หัวข้อ: S-class w221 จะทำให้ดู tv ได้ตอนขับนั้นสามารถให้ช่างที่ศูนย์ทำได้ไหมครับ ราคาเท่  (อ่าน 3165 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
ราคาจะซักประมาณเท่าไหร่ครับ ผู้ใดเคยทำบ้างครับ

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
ไม่เเน่ใจว่า ศูนย์จะยอมทําป่าวครับ

เเต่สามาถทําอู่นอก ที่มีเครื่อง Star ได้ ง่ายนิดเดียว

ส่วนราคานั้น ไม่เท่าไรอ่ะครับ  หลักพัน

ปล เเต่ทางที่ดี ขับรถก็ ควรจะมีสมาธิอยู่กับ การขับรถนะครับ  ดูภาพยนต์ (หรือเปิดให้คนอื่นดู)

ขณะขับรถ อาจทําให้เกิดอุบัติเหตุได้นะคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2009, 02:53:05 โดย Lecter the Ripper »

ออฟไลน์ st_citroen

• Sr. Member
ทำได้ครับ ลองไปดูแถวสุขุมวิทสี่สิบเจ็ดดูครับ ชาวเมอร์เซเดสมาเนี่ย นิยมที่นี่ครับ

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

• Hero Member
ทำเหมือนอีซูซุรึเปล่า

แค่ตัดสายที่เชื่อมกับเบรคมือลงกราวน์แทนก็ดูได้เลย  :D