ผู้เขียน หัวข้อ: MB A250 ศูนย์ไหน มีตัวรถให้ดู และทดลองขับได้บ้างครับ  (อ่าน 2323 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluefox101

• Sr. Member
นอกจากที่ Motor Show ตอนนี้ มีศูนย์ไหนมีตัวรถจริง ๆ โชว์อยู่บ้าง (หรือทดลองขับได้)
พอดีน้องสาวแฟน สนใจรุ่นนี้ กำลังเทียบกับ Mini Cooper S แต่เค้าไม่สะดวกเดินทางไป
Motor Show ครับ

ออฟไลน์ raygun

• Hero Member
.
.
.
ตอนนี้รถทุกคันประจำอยู่ที่ motor show ครับ
ถ้าอยากลองขับก็ต้องไปที่นั่น หรือไม่ก็รอหลังจากงานแต่คิวยาวมากครับ
เพราะเค้าต้องไล่ตามคิวของคนที่จองรถไว้ตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว
มีเพียบเลยที่ยังไม่ได้ลองขับ แนะนำว่าไปที่งานน่าจะดีสุดครับ