ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าคุณจิมมี่ได้ทำรีวิวนาวาร่าแบบสมบูรณ์ยังครับ  (อ่าน 3800 ครั้ง)

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
คือผมหาเจอรีวิวเดียวคือทดลองขับช่วงสั้นๆเลยไม่ทราบอัตราเร่งและอัตราสิ้นเปลืองน้ำมันครับ(สนใจแค็ปLE auto) ถ้ามีรีวิวเดียวที่ผมดูไม่ทราบว่าจะมีแบบฉบับสมบูรณ์มั้ยครับ แฟนรถกระบะเยอะเหมือนกันนะครับในเว็ปผมว่าคงมีคนอยากดูกระบะเยอะๆน่ะครับ

ออฟไลน์ benley

ถึงจะมีใช้แล้ว แต่ผมก็อยากดูรีวิวนาวาร่าเหมือนกันครับ

;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ดูจากคิวต่างๆแ้ว
ถ้าขอเลื่อรีวิว นาวารา ไปเป็นต้นปีหน้า จะเป็นไรไหมครับ แหะๆ

ดูคิวงานแล้ว ใครก็ได้หากระโถนให้ผมที จะอ้วกออกมาเป็นเลือดแล้ว

ออฟไลน์ remontage

รอได้ครับ  ;D
ผมก็แฟนกระบะเหมือนกัน
อยากดูรีวิวนาวาร่าเผื่อไว้เทียบกับไทรทัน
ผมชอบ2คันนี้แหละ ..มันsexy ดี

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
แต่พี่จิมครับ ผมอยากรับรู้ถึงความนิ่มของ       Hi-rander จังครับ

5555+++ ล้อเล่นนะครับ

ออฟไลน์ KRABA

• Jr. Member
  • **
ดูจากคิวต่างๆแ้ว
ถ้าขอเลื่อรีวิว นาวารา ไปเป็นต้นปีหน้า จะเป็นไรไหมครับ แหะๆ

ดูคิวงานแล้ว ใครก็ได้หากระโถนให้ผมที จะอ้วกออกมาเป็นเลือดแล้ว
ยังรอได้อยู่ครับ...พรรคพวกเพื่อนฝูง รอออกรถช่วงต้นปีเหมือนกัน...จะได้เป็นอีกข้อมูลในการเลือกรถกระบะ
...ขอขอบคุณมาล่วงหน้าก่อนเลยครับ

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
เช่นกันครับ ใช้มา 1 ปีแล้ว แต่ผมก็อยากดูรีวิว(อย่างละเอียด)ของคุณ J!mmy เหมือนกันครับ รอนะครับ.