ผู้เขียน หัวข้อ: อิอิ จองมาแล้วครับ เรียบร้อยโรงเรียนใบพัด  (อ่าน 7846 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
Re: อิอิ จองมาแล้วครับ เรียบร้อยโรงเรียนใบพัด
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 13:39:26 »
แหมคุณพี่ ออกอีกละ อิจฉา 555+

ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ 

ปล.ผมเป็นคนชอบรถสีแดงครับ แต่สุดท้ายก็ออกสีขาวตลอด

เหตุผล สวย เด่นสุดๆ(โดยเฉพาะกลางคืนกลบสีอื่นหมด) มองยังไงก็ไม่เบื่อ แต่งยังไงก็สวย

ผมว่าคุณพี่ทำแบบผมดีกว่า สีขาวไปเลยครับจะได้เหมือน f30  ;D ;D ;D

อิจฉา น้ามลจัง :P

อย่าอิจฉาเลยครับ เป็นหนี้เพิ่มต่างหาก  ::) ตอนนี้ยังมีแรง ทำงาน รีบวิ่งตามฝันไปก่อน ละเลยมานานแล้ว

เต็มที่กะชีวิต เป๊ปซี่ 555
S3 - F30
X1 - E84