ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม ฟรีด จัดโปรแรงจัง แค่กระตุ้นยอดขายหรือจะบิ๊กไมเนอ แล้วเหรอ  (อ่าน 5996 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritsnutty

• Full Member
เห็นโปร ฟรีด ทั้งดอก 0 เปอร์ ทั้งแถมโน่นนี่ ผิดวิสัย honda ที่ปกติแทบไม่แถมไรเลย
งานนี้มีไรแฝงรึเปล่า หรือแค่กระตุ้นยอดขาย หรือจะมีบิ๊กไมเนอร ใส่แอร์หลังรึเปล่า

ปล. ฟรีดต้องกลัว ertiga มั้ยเนี่ย แต่ราคาก็คนละกลุ่มเลยนะ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
คิดว่ทั้งสองอย่างครับ อัดโปรแรงๆก่อนถ้ายังดันไม่ไปก็เข็นแอร์แถวสองมา
H.

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
น่าจะเอามาสู้ Ertiga เป็นหลักนะครับ เห็นแล้วรู้เลยว่าต้นทุนจริงๆไม่เท่าไหร่แต่ตั้งราคาตอนแรกได้เวอร์มากสมแล้วที่แป๊ก
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Devil13

ถ้าผมจะซื้อรถแนวนี้คงออก  Ertiga แหละครับต่างกันตั้ง 3 แสน  ;D
เอาตังส่วนต่างไปทำอย่างอื่นดีกว่า  ;)

ออฟไลน์ bloodthirsty

• Newbie
  • *
พักนี้เห็น Honda เค้าอัดโปร 0% หลายรุ่นมาก บางทีคิดว่านี่มันผ่อนรถ หรือว่าผ่อน iPhone
เห็นแล้วอยากผ่อนสักคัน สองคัน

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มีแน่นอนครับที่อินโด เพิ่มข้าวของเยอะกว่าปัจจุบัน
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ slate

ยังจำได้ วันแรกที่ผมไปดู เห็นภายในกับราคาแล้ว ถอยกรูดเลย แหม๋...ทำไปได้

ออฟไลน์ Chris Evn

ไมเนอร์จะมาแล้ว มีแอร์หลัง

เลยต้องระบายของ

ออฟไลน์ PacMan

สังเกตมั๊ยว่ารถที่ไม่เข้าข่ายรถคันแรกปีที่แล้วจัดโปรแรงๆกันหมดเลย มากบ้าง น้อยบ้าง

ส่วนรถที่เข้าข่ายปีที่แล้วไม่ค่อยมีโปรเลย ถึงมีก็เข็นไม่ขึ้นผมว่านะช่วงนี้

ออฟไลน์ rocky55555

• Sr. Member
ถ้าเพิ่มแอร์หลังแล้วไม่ได้0%กับของแถมผมว่าไม่คุ้ม เพราะตอนนี้ freed ได้เป็นแสน
ออกมาใหม่ก็จะไม่ได้อะไรเท่าไหร่ แล้วแต่คนชอบครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Ertiga Spin มาพร้อมกัน

แถมสวยลงตัวทั้งคัน จะอยู่เฉยไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ของขายไม่ได้ ก็ต้องกระตุ้นบ้างครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ beeday

ถ้าตัวใหม่ที่มีแอร์หลังมาพร้อมกับ E85 อาจมีพิจารณาเป็นอันดับต้นๆ อิอิ

ออฟไลน์ Xtrail

• Jr. Member
  • **
spada ตอนนี้แรงสุดในHonda 0%48เดือนแถมประกันชั้น1มากสุด2ปี(ดาวน์19%)ส่วนลดอีกเหมือนแถมBrioอีกคันเลย รวมแล้วเทียบกับซื้อตอนเปิดตัว ประหยัดไปอีกเกือบ6.5แสนเลย(รวมดอกเบี้ยเดิม2.45%นะ) ว่าจะไม่เอาแต่ลังเลสุด...กลัวเค้าเอาตัวไมเนอร์มาแล้วมีซันรูฟแพงกว่าก็ยอม 

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
ชอบ Spada นะ แต่ไม่มีที่วางถังแก๊สหน่ะ
ถ้าวางถังแก็ส ก็จะพับเบาะหลังไม่ได้

แหม..ก็อยากได้อเนกประสงค์ ที่มาพร้อมความประหยัดนี่นา
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ Xtrail

• Jr. Member
  • **
บางศูนย์แจ้งSPADA ไม่มีรถต้องรอตัวใหม่ราคาใหม่...งง....!!! มันจะเอาไมเนอร์เข้ามาขายต่อเหรอเนี่ย..ตกลงขายดีเหรอขายไม่ออกแน่อ่ะ

ออฟไลน์ Sman

ผลจากนโยบายรถคันแรก

ออกกันเต็มที่ปีที่แล้ว

พอมาปีนี้ไม่เหลืออะไรเลย แต่ต้องทำยอด สุดท้ายก็ลด แลก แจก แถม

ฮอนด้าที่ไม่เคยมีโปรฯ แบบนี้ ก็ต้องมี มิเช่นนั้น ยอดหายแน่ปีนี้

ออฟไลน์ nin122

spada ตอนนี้แรงสุดในHonda 0%48เดือนแถมประกันชั้น1มากสุด2ปี(ดาวน์19%)ส่วนลดอีกเหมือนแถมBrioอีกคันเลย รวมแล้วเทียบกับซื้อตอนเปิดตัว ประหยัดไปอีกเกือบ6.5แสนเลย(รวมดอกเบี้ยเดิม2.45%นะ) ว่าจะไม่เอาแต่ลังเลสุด...กลัวเค้าเอาตัวไมเนอร์มาแล้วมีซันรูฟแพงกว่าก็ยอม 

ผมถามมาช่วงนี้ ลดเงินสด 300k เลยครับ
อย่าง CR-Z ก็ลด 200K ครับ

อยากได้เลย 555555555555