ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าพี่ๆที่จอง X1 ได้อะไรเป็นของแถมบ้างครับ ^^~  (อ่าน 2921 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thailand01

• Full Member
   วันนี้ผมได้ส่งพี่สาวไปจองเจ้า X1มาครับ จึงอยากทราบว่าผมได้ของแถมเท่านี้ปกติไหมครับ*ไม่เคยซื้อแบรน์นี้เลยครับ

1. PDI,BSI 5year or 100,000Km.,Warranty 2year ไม่จำกัดกิโล และ Mobility service 5year 24Hr *ไม่ถือว่าเป็นของแถมมั้งครับเห็นพี่ๆพูดกันบ่อยว่ามันต้องแถมอยู่แล้ว
2. ขัดเคลือบสีวันออกรถ
3. น้ำมัน1,000 บาท
4. ฟลิม์ 3M
5. พรม
6. ซองกุญแจ
7.ผ้าคลุมรถ
8.ประกันชั้น1 50%
9. Mini ipad

ทีแรกตั้งใจว่าจะไปลองขับกันก่อนแต่ทางศูนย์บอกไม่มีรถทดลอง ต้องรอเสร็จจากมอเตอร์โชว์ ซึ่งจะได้ทดลองขับในวันจันทร์นี้ครับ
    พี่ๆท่านไหนมีอะไรแนะนำผมด้วยนะครับเพราะไม่เคยขับ BMจริงๆ แรกๆก็กลัวๆกล้าๆมาสักพักนึงละครับก่อนตัดสินใจ ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้านะครับ ^^~
^^~

ออฟไลน์ XL_SiZe

• Hero Member
ค่าจดทะเบียนด้วยครับ

แต่ดูแล้วได้ 50% ป.1 ก็เยี่ยมแล้วครับ  ;D

ออฟไลน์ Monn

ค่าจดทะเบียนด้วยครับ

แต่ดูแล้วได้ 50% ป.1 ก็เยี่ยมแล้วครับ  ;D

เยอะมากละครับ จริงๆ นะ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ HornbilL

ปกติรถระดับนี้เขาแถมน้อยอย่างนี้เหรอครับ
ผมเห็นรถตลาดๆแถมเยอะกว่านี้อะ
จริงๆ BSI นี่ก็ต้องได้อยู่แล้วหรือเปล่าครับ ไม่น่าเอามาคิดว่าเป็นของแถม

ออฟไลน์ Monn

ปกติรถระดับนี้เขาแถมน้อยอย่างนี้เหรอครับ
จริงๆ BSI นี่ก็ต้องได้อยู่แล้วหรือเปล่าครับ ไม่น่าเอามาคิดว่าเป็นของแถม

ผมว่ามันก็ประมาณนี้แหละนะครับ รถตลาดๆ ที่ว่าแถมเยอะมีไรมั่งครับ อยากรู้เฉยๆ เพราะที่ผมเคยซื้อมา honda อย่างมากสุดเคยได้คือ ประกันชั้น 1 + ฟิลม์ ก็รวมประมาณ 30000 เท่านั้นเอง (ไม่ใช่รถตกรุ่นนะ)

ส่วนยุโรป ที่เคยซื้อมายังไม่เคยได้ไรมากกว่า 20000 เลย มีครั้งนี้ที่เห็นเขาให้ 3-40000 กันครับ ปีที่แล้วออก F30 มีแค่ฟิลม์เอง จริงๆ ส่วน MB c style ต่อแทบตาย ได้ลด 20000 เอง

ปล. X1 ยังรอคิวนานนะ นอกจากเอาสีดำ เห็นว่ามีรถเลย
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ Thailand01

ผมว่ามันก็ประมาณนี้แหละนะครับ รถตลาดๆ ที่ว่าแถมเยอะมีไรมั่งครับ อยากรู้เฉยๆ เพราะที่ผมเคยซื้อมา honda อย่างมากสุดเคยได้คือ ประกันชั้น 1 + ฟิลม์ ก็รวมประมาณ 30000 เท่านั้นเอง (ไม่ใช่รถตกรุ่นนะ)

ส่วนยุโรป ที่เคยซื้อมายังไม่เคยได้ไรมากกว่า 20000 เลย มีครั้งนี้ที่เห็นเขาให้ 3-40000 กันครับ ปีที่แล้วออก F30 มีแค่ฟิลม์เอง จริงๆ ส่วน MB c style ต่อแทบตาย ได้ลด 20000 เอง

ปล. X1 ยังรอคิวนานนะ นอกจากเอาสีดำ เห็นว่ามีรถเลย

ขอบคุณมากครับพี่ๆ X1สีดำมีรถ ผมนัดรับสิ้นเดือนเมษานี้เลยครับ
^^~

ออฟไลน์ behrin

• Newbie
  • *
ลองขอเพิ่มดูอีกนิดนะครับ

เห็นในนี้ได้เยอะจัง   ;)