ผู้เขียน หัวข้อ: ถามทีม HLM มีใครได้ไป TEST Nissan ที่ USA หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4013 ครั้ง)

ออฟไลน์ decptt

• Hero Member
พอดีผม อ่าน scoop ที่ข่าวนี้ นิสสันส่ง‘จู๊ค’บุกตลาดบี-เอสยูวี

และ สะดุด ตรง คำพูดนี้ครับ
อ้างถึง
    แต่ที่แน่ๆ “ASTV ผู้จัดการมอเตอริ่ง” จะเดินทางไปทดลองขับรถนิสสันหลากหลายรุ่น ที่สหรัฐอเมริกาในช่วงกลางเดือนกันยายนนี้ นั่นย่อมต้องรวมถึงรุ่นอัลติมา หรือ “นิสสัน เทียน่า” โฉมใหม่ และอาจจะมีรุ่น “จู๊ค” ด้วยเช่นกัน อย่าลืมติดตามรายงานผลการทดลองขับกันละ…

ก็เลยมาสอบถามทาง HLM ว่ามีท่านใดไปทดสอบรถด้วย บ้างหรือเปล่าครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ LimitedEdition

Re: ถามทีม HLM มีใครได้ไป TEST Nissan ที่ USA หรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 08:45:08 »
ไม่มีครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

Re: ถามทีม HLM มีใครได้ไป TEST Nissan ที่ USA หรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 08:52:44 »
เคยแค่เช่ารถแต่ไม่ได้ทดลองขับแบบสื่ออยู่แล้วครับ  :'(

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 12:30:52 »
ถ้าพูดถึง Altima เราคงไม่ต้องรอถึงเดือนกันยาหรอกครับ

ผมไม่ค่อยอยากอ้างอิงสเป็คถึงกันมากระหว่างประเทศที่ถนนหนทางส่วนมากดี
กับประเทศที่แม้แต่ถนนสายหลักยังมีสภาพแย้ส่ายหน้า
แต่สิ่งที่น่าจะอ้างอิงกันได้คือพื้นที่ห้องโดยสาร เบาะนั่ง และวัสดุบางจุดครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ decptt

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 13:20:53 »
ถ้าพูดถึง Altima เราคงไม่ต้องรอถึงเดือนกันยาหรอกครับ

เอ๋!!!  พูดเหมือนทดสอบแล้ว

ถามใหม่ดีกว่า  Review First Impression คลอดเมื่อไหร่ครับ พร้อมเปิดตัวเลยหรือเปล่าครับ งุงิ ;)

ออฟไลน์ jettanat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 17:44:47 »

ผมไม่ค่อยอยากอ้างอิงสเป็คถึงกันมากระหว่างประเทศที่ถนนหนทางส่วนมากดี
กับประเทศที่แม้แต่ถนนสายหลักยังมีสภาพแย้ส่ายหน้า
แต่สิ่งที่น่าจะอ้างอิงกันได้คือพื้นที่ห้องโดยสาร เบาะนั่ง และวัสดุบางจุดครับ

ไอย๊ะ แสดงว่าไม่ต้องรอถึงเดือนตุลาคมใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 03:17:15 »
Nissan ไม่ได้เชิญเราครับ แปลก งานแบบนี้ ไม่มาเชิญ งง แต่ไม่เป็นไร สิทธิ์ของเขา ไม่ว่ากันอยู่แล้ว

แต่...Commander CHENG ของเรา ไปลองนั่ง Altima พวงมาลัยซ้าย ที่ จอดแสดงอยู่ใน
Nissan HQ ที่ Yokohama มาเรียบร้อยแล้ว ก่อนผมเสียอีก ดังนั้น เรื่อง พื้นที่ในห้องโดยสาร
ถามเจ้าตัวเขาได้ครับ...