ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง รีวิว นี้ผมข้องใจจิงๆ คับ ช่วยตรวจสอบอีกทีได้ป่ะคับ  (อ่าน 10312 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ไม่ต้องข้องใจครับ เอาแค่ 1.6 ก็เพียงพอ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ PumpNISMO

• Sr. Member
ผมคิดว่าเกิดจากแรงที่เครื่องผลิดในช่วงความเร็ว80-120เครื่อง1.6อาจจะมีมากกว่านิดๆและน้ำหนักตัวที่น้อยกว่า เลยทำให้ตัวเลขออกมาเป็นแบบนี้ ถ้านั่งกันมากกว่านั้นอาจจะเห็นผลนะครับ  คือเครื่องใหญ่แรงตกน้อยกว่าเครื่องเล็กอะไรแบบนี้ อย่างไรก็ตาม ถ้าเอาไปจูนความจุมากกว่าน่าจะไปได้ไกลกว่าในเทคโนโลยีระดับเดียวกันนะครับ