ผู้เขียน หัวข้อ: /////////จริงหรือไม่ นี่คือ ฮอนด้า jazz โฉมใหม่ในบ้านเรา///////////////  (อ่าน 15610 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Best Car เป็นหนังสือที่ ข่าว โอเค พอไหว แต่ Photoshop ไม่ได้เรื่อง มาตลอด หลายสิบปีที่ผ่านมาหนะครับ

ดังนั้น ภาพ Photoshop ของ Best Car นั้น ไว้พอดูขำขำได้ แต่ มันกไม่ค่อยใกล้เคียงกับคันจริง ครับ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

Best Car เป็นหนังสือที่ ข่าว โอเค พอไหว แต่ Photoshop ไม่ได้เรื่อง มาตลอด หลายสิบปีที่ผ่านมาหนะครับ

ดังนั้น ภาพ Photoshop ของ Best Car นั้น ไว้พอดูขำขำได้ แต่ มันกไม่ค่อยใกล้เคียงกับคันจริง ครับ

โล่งอกไปครับ นึกว่าจะได้เห็นซีอาร์วีย่อส่วนซะแล้ว ใจหายหมด  ;D

ออฟไลน์ superden

ในนิตยสาร Best car ก็มีสกู๊ปเต็มๆ แล้วครับ ผมว่าดูยังแปลกๆ อยู่ แต่เมืองนอกให้เครดิตเต็มๆ ว่าสวยมาก
ใช่ๆ ผมก็อ่านแล้ว เห็นว่าจะประหยัดน้ำมันขึ้นอีก30%

ออฟไลน์ Monn

ผมเอาไว้อ่านข่าวแหละครับ ดูพวกความเคลื่อนไหวต่างๆ ข้อมูลเยอะดี
เพราะรูปเท่าที่ตามมา ไม่เห็นตรงเท่าไหร่ แล้วก็อัตราบริโภคน้ำมันก็เวอร์ๆ ไม่รู้วัดยังไง
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ MoLee

ในนิตยสาร Best car ก็มีสกู๊ปเต็มๆ แล้วครับ ผมว่าดูยังแปลกๆ อยู่ แต่เมืองนอกให้เครดิตเต็มๆ ว่าสวยมาก
ใช่ๆ ผมก็อ่านแล้ว เห็นว่าจะประหยัดน้ำมันขึ้นอีก30%
ผมก็อ่านไปอยู่ครับ อ่านไปมายังสับสนอยู่เลยครับ ว่าสรุปใช้เกียร์แบบไหน กลับมาใช้cvt รึคลัชคู่แบบใหม่ของHonda ? ::)

ออฟไลน์ Tan Int

ไฟหน้า Civic ล้อ Civic ทรงคล้าย CR-V ไฟท้าย Nissan Note ซะขนาดนี้.................
ไม่ใช่แล้วละมั้ง  ;D
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
หน้าเหมือนครอบครัวตัวฮ
แต่ไฟท้าย เหมือน โฟกัส 5 dr แบบหดจงอยเข้ามา ดูแปลกๆ

ออฟไลน์ 12ay13an

• Full Member
ผมว่ามันดูล้ำๆดี :D

ออฟไลน์ erosa

• Full Member
    • New Navara 2014
แปลกๆครับ
ขับขี่มีน้ำใจ ปลอดภัยทุกคน  อัลเมร่ารถไฮบริด