ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์นี้ใครผิด มาให้เหตุผลกันค่ะ  (อ่าน 7302 ครั้ง)

ออฟไลน์ nekoyaki

• Full Member
Re: เหตุการณ์นี้ใครผิด มาให้เหตุผลกันค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 21:34:06 »
1 เคยเห็นรถที่เจิมแบบจัดเต็มเหมือนกันครับ ไม่รู้ว่าวัดไหน แต่คงไม่เฉียดเข้าใกล้

รถผมเลยไม่ต้องเจิม ให้แม่มาสตาร์ทหน่อยพอ ถ้าอยากปิดทอง ก็คงขอแม่อีก แต่ถ้าจะเขียน คงไม่ขอแม่ เพราะลายมือหวัดมากกกกก

2 น่าเห็นใจทั้งคู่ครับ เจ้าของเบนซ์คงรวยไม่จริง เลยเสียดายมากหน่อย คนขับเบนซ์ป้ายแดงแถวบ้านผม โดนน้องผมเอา ae110 สอยประตูพังทั้งแถบ ยังลงมายืนยิ้ม คุยกันดี ๆ เลยครับ  ;D

ออฟไลน์ nakung

• Full Member
Re: เหตุการณ์นี้ใครผิด มาให้เหตุผลกันค่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 22:23:40 »
เหตุการณ์แรก

ถ้าไม่ทิ้งไว้นาน ล้างธรรมดาขัดนิดหน่อยก็ออก แต่ฝากระโปรงมันร้อน รับแดดเต็มๆ คงต้องขัดอย่างเดียว
เคยเจอกับตัว รถสีขาว เด็กมันนึกว่าเป็น White Board หรือไง เซงสุดๆ ดียังเช็ดออก

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2013, 22:32:49 »
เหตุการณ์ 2 นี่ ผมว่ามากไปนะครับ

เห็นฝรั่งบางทีเข็นชนกันยังไม่เป็นไรเลยนี่ครับ จอดรถขวาง มันก็ต้องมีเสียหายบ้างอยู่แล้ว

ไม่สิ ใช้รถบนถนน ยังไงก็ต้องมีรอย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!