ผู้เขียน หัวข้อ: ## คลิปเกจ์ OBD วัดรอบเครื่องยนต์กับระบบการทำงานของ Camry Hybrid ##  (อ่าน 3930 ครั้ง)

ออฟไลน์ <Sportivo>

• Full Member
คลิปสั้นหน่อยและไม่ค่อยชัดนะครับ กว่าจะหาวิธีติดตั้งกล้องให้ถ่ายทั้งไมล์และตัววัดรอบพร้อมกันได้  ระยะวิ่งรถก็ไม่ค่อยมี ดูพอเป็นไอเดียแล้วกันครับว่าที่ระบบไฮบริดของโตโยต้ามันประหยัดน้ำมันได้ดีกว่าเพราะเครื่องยนต์มันติดๆดับตลอดเวลานี่เอง  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2013, 12:45:41 โดย cpad »

ออฟไลน์ zeb80

• Sr. Member
ไม่ทราบว่าที่ตัวรถมันไม่มีเกจ์วัดรอบหรอครับ

ออฟไลน์ <Sportivo>

ไม่ทราบว่าที่ตัวรถมันไม่มีเกจ์วัดรอบหรอครับ
Camry Hybrid ไม่มีครับ Prius ก็ไม่มี

ออฟไลน์ AutoPlace

ใช่ครับ ไม่มีวัดรอบ

ออฟไลน์ Nyquist

• Hero Member
คนคิดนี่เทพจริง คนออกแบบซอฟแวร์นี่เทพใหญ่

ออฟไลน์ MaiSki

• Sr. Member
อยากติดมั่ง ขอสถานที่กับราคาหลังไมล์ทีครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โอ้วแจ่มแฮะ

แบบนี้ ขับมันแน่ๆ ดูแต่รอบ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ -*PoM*-

อันนี้ของ prius ครับ ซื้อ ODBII มาต่อผ่าน wifi เชื่อม iphone ครับ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ไม่มีโชว์ สวิงรอบแรงๆหน่อยหรอครับ  ;D