ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องน้ำยาทำความสะอาดคราบ  (อ่าน 1346 ครั้ง)

ออฟไลน์ jujang

• Newbie
  • *
คือผมไปแกะกันสาดออกเองอะครับ แต่คราวนี้คราบกาวมันเต็มไปหมดเลย

มีน้ำยาเหรอร้านที่เค้ากำจัดคราบออกได้มั้ยครับ ถ้าเป็นร้านแนะนำ แถว รัชดา นะดีมากเลย ครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ power_on

• Jr. Member
  • **
Re: สอบถามเรื่องน้ำยาทำความสะอาดคราบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 21:58:29 »
 ลองสเตย์คลีนดูน่าจะออกครับ หาได้ตาม7-11  ;)

ออฟไลน์ Boogboeg

• Jr. Member
  • **
Re: สอบถามเรื่องน้ำยาทำความสะอาดคราบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 19:23:39 »
สเตย์คลีน เหมือนกันครับ ยางมะตอยก็ออก ซื้อสเปรย์ฉีดยางมะตอยเฉพาะยังสู้ไอ้นี่ไม่ได้ ถูกและดี