ผู้เขียน หัวข้อ: SS auto import เชื่อถือได้ไหมครับ  (อ่าน 3154 ครั้ง)

Nonsensical

• บุคคลทั่วไป
SS auto import เชื่อถือได้ไหมครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 15:37:19 »
ตามหัวข้อครับ ใครเคยมีประสบการณ์ บริการหลังการขายเป็นอย่างไรครับ

Nonsensical

Re: SS auto import เชื่อถือได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 21:35:03 »
ไม่มีใครเคยใช้เลยเหรอครับ :(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: SS auto import เชื่อถือได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 02:18:05 »
เว็บของผม เรามักจะแนะนำให้ไปหาผู้จำหน่ายอย่างเป็นทางการ
แม้จะรู้ว่า คุณอาจต้องจ่ายแพงกว่า แต่การดูแลคุณ เมื่อมีปัญหาหนะ
ผู้จำหน่ายอย่างเป็นทางการจะดูแลคุณเต็มที่กว่า

Nonsensical

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 11:54:27 »
เว็บของผม เรามักจะแนะนำให้ไปหาผู้จำหน่ายอย่างเป็นทางการ
แม้จะรู้ว่า คุณอาจต้องจ่ายแพงกว่า แต่การดูแลคุณ เมื่อมีปัญหาหนะ
ผู้จำหน่ายอย่างเป็นทางการจะดูแลคุณเต็มที่กว่า

เข้าใจครับ แต่jaguar ราคาเกรย์ต่างกับศูนย์เยอะมากครับ ทำให้ผมจำต่องหารถเกรย์เอา  และเมื่อก่อนaas เองการซ่อมกับอะไหล่ก็ยังไม่ค่อยพร้อม
ถึงตอนนี้เปลี่ยนเป็น city auto แต่ก็ไม่รู้เชื่อถือได้ไหม รอรถสี่เดือนอีกครับ 
     ถ้าหากผมมองหา  bmw   Mb  ผมซื้อศูนย์แน่นอนครับเพราะราคาห่างไม่มาก และมีศูนย์เยอะอะไหล่พร้อม คุ้มกับเงินทีีแลกไปครับ
    ขอบคุณครับ