ผู้เขียน หัวข้อ: wildtrak 3.2 เลิกรับจองแล้วเหรอครับ  (อ่าน 11527 ครั้ง)

ออฟไลน์ noobs

• Full Member
Re: wildtrak 3.2 เลิกรับจองแล้วเหรอครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 20:45:02 »
คุยกับ sale ford ที่รู้จักกันญาติกัน งดรับจอง  wildtrack จริง

เห็นว่าตัวเกียร์ต้องนำเข้ามาจากต่างประเทศ..เกี่ยร์ผลิตไม่ทันตามออเดอร์ มีปัญหาหนักเรื่องนี้อยู่

ไม่รู้ว่ามีปัญหายังงัย ออเดอร์มากผลิตไม่ทัน หรือมีปัญหาระบบการผลิต อันนี้เขาไม่รู้จริงถึงขั้นนั้น

ถ้าจองรถตอนนี้ ขอก็ยอมรับมาว่าอาจจะเป็นปีกว่าจะได้รถ ที่ไม่รับจองเพราะกำหนดส่งมอบรถให้ลูกค้าไม่ได้หรือช้ามาก

ลูกค้าที่จองก็อยากได้เร็ว เลยงดจองช่วงนี้ไว้ก่อน ที่ค้างส่งมอบก็เยอะพอสมควร

ตามนี้ครับ

ออฟไลน์ firstime911

• Sr. Member
Re: wildtrak 3.2 เลิกรับจองแล้วเหรอครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 21:18:47 »
เกียร์ ครับ เกียร์ วันนีี้ก็ได้ยินมา ว่า เกียร์ไม่พอ.. ผลิตไม่ทัน