ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่พอทราบเรื่องรถที่เป็นบ้านเคลื่อนที่ไหมครับ  (อ่าน 4214 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
พี่จิมมี่พอทราบเรื่องรถที่เป็นบ้านเคลื่อนที่ไหมครับ แบบที่มีที่นอน ห้องน้ำ ครัวประมาณนี้น่ะครับ จำได้ว่าเคยเห็นดาราติ๊กกลิ่นสีน่ะ เขาเป็นวีโก้มาดัดแปลงเป็นรถบ้านน่ะครับ ราคาจะอยู่ประมาณเท่าไรและหาซื้อได้ที่ใหนครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
จำได้ว่า คันละล้านกว่าบาทครับ ผมว่าเวิร์กเลยนะ ฝีมือคนไทย ใช้ได้เลย

ลองเสริชในเน็ตได้เลย มแน่ๆ

แต่ถ้าไม่มั่นใจ คิดว่า Motor EXPO ปีนี้ เค้าน่าจะไปออกบูธนะครับ ลองหาดูครับผม

ผมเห็นมีของcarryboy ลองเข้าไปดูในเว็บ caravan.carryboy.com
ส่วนราคาก็ตามที่พี่จิมมี่บอกครับ :)

ออฟไลน์ volvolover

• Sr. Member
  • mitsudriver
ที่แน่ๆน้องแพนสุดสวย
ก็ซื้อมาใช้ครับ
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ที่ภาษาอังกฤษเรียกว่า RV หรือเปล่าครับ
แล้วของไทยจะใช้ได้ครบครันแค่ไหนครับ