ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านที่จอง honda accord ได้ส่วนลดหรือของแถมอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 7693 ครั้ง)

ออฟไลน์ เหวินซิ่ว

• Jr. Member
  • **
ตามหัวกระทู้เลยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mypop

• Full Member
2.0EL สีเทา  นะครับ

ผมจอง 26 มีค รับรถภายในเดือน กค ยังไม่ได้คิวที่แน่ชัด (สีเทา ถ้าสีขาวได้รถเร็วกว่านี้ )

ประกันชั้น 1 (ไทยวิวัฒน์) ว่าจะเพิ่มเงินเป็นวิริยะ

ฟิล์ม Lamina                  ว่าจะเพิ่มเงินเป็น 3M รุ่นกลางๆ

พรบ + พรม(น่าจะมาจากศูนย์อยู่แล้ว)+ กรอบป้าย (เด๋วคงหาเคลือบกันน้ำเอา)

ปล. ให้ลองโทรไปหลายๆศูนย์ดุนะครับ ได้ของแถม กับวันรับรถที่แตกต่างกันพอสมควรครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2013, 11:52:47 โดย mypop »

ออฟไลน์ oak7070

เท่าที่คุยกับรุ่นน้องมา  รู้สึกว่า Accord  จะมีมาจิ้นให้ 80000 ครับลองคำนวนเอาครับว่าในแปดหมื่นเราอยากใด้อะไรมั่ง  แต่โดยมากเซลจะให้ไม่หมดเพราะถ้ามาจิ้นเหลือก็เข้ากระเป๋าเซลเต็มๆครับ    :D :D :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
เท่าที่คุยกับรุ่นน้องมา  รู้สึกว่า Accord  จะมีมาจิ้นให้ 80000 ครับลองคำนวนเอาครับว่าในแปดหมื่นเราอยากใด้อะไรมั่ง  แต่โดยมากเซลจะให้ไม่หมดเพราะถ้ามาจิ้นเหลือก็เข้ากระเป๋าเซลเต็มๆครับ    :D :D :D

80,000 กับรถยุ่นเปิดตัวใหม่ผมว่าไม่น้อยเลยนะครับ

ACV50 มาใหม่ๆประกันยังไม่แถม แถมแค่กรอบป้าย(อย่าเรียกว่าแถมเลย)

ออฟไลน์ dIStOrtIOnz

• **
80000 ไม่น่าถึงนะคับ สำหรับรถใหม่

ออฟไลน์ jdai

• **
 :P :P เพิ่งรับรถมาวันนี้ครับ 2400EL แถม ฟิลม์รอบคัน ลามิน่า เกรดกลางๆไม่ใช่Pop ซีรี่ส์ และประกันวิริยะ กรอบป้าย พรมกระดุม ถาดท้าย มีแค่นี้หน่ะครับ ไม่ได้ต่อ เพราะรับรถเลย เห็นว่าคนอื่นได้มากกว่านี้อีกอะ

ออฟไลน์ samgler

80,000 บาท ไม่น่าเป็นไปได้ครับ ผมว่าเจ้าของ 0 ก็ยังได้กำไรไม่ถึง 80,000 เลยนะครับ (ถ้าขายเงินสด)

ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยครับ ไม่อย่างนั้นอาจจะเป็นการสกัดดาวรุ่ง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
โหห 80,000 ถ้าจริงนี่เยอะมากเลยครับ
จริงๆรถยุ่นเปิดตัวใหม่ได้แค่ ป.1 ก็หรูแล้ว
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

• **
ของผมเซลล์เสนอมาให้ประกันชั้น 1 เมืองไทย บอกว่าค่าประกันก็ 35000 บาทแล้ว ไม่รู้จริงรึเปล่าครับ

และก็ของแถมทั่วไป พรบ ผ้ายาง กรอบป้าย เลยยังตัดสินใจอยู่ครับ เพราะขอฟิลม์เพิ่มไปอีกรายการไม่รู้จะให้ไหม

ออฟไลน์ Equcha

• Sr. Member
ของผมเซลล์เสนอมาให้ประกันชั้น 1 เมืองไทย บอกว่าค่าประกันก็ 35000 บาทแล้ว ไม่รู้จริงรึเปล่าครับ

และก็ของแถมทั่วไป พรบ ผ้ายาง กรอบป้าย เลยยังตัดสินใจอยู่ครับ เพราะขอฟิลม์เพิ่มไปอีกรายการไม่รู้จะให้ไหม

ไม่จริงหรอกครับ รถตลาดถึงจะซ่อมห้อง ถ้าทุน 1.1ล้าน (ตีรุ่น 2.0) เบี้ยไม่ถึงแน่นอน

ผมซื้อ Subaru XV รถไม่ตลาด วิริยะชั้น 1 ซ่อมอู่ ทุน 1.1 ล้าน เบี้ยอยู่ 29K ครับ

ลองเทียบดูครับ เมืองไทยต้องถูกกว่าอีก

ออฟไลน์ mypop

ก่อนยอดจองเยอะๆ ในคลับนะครับ

2.0EL   ได้ของแถมประมาณ 30,000 บาท +

2.4EL    ได้ของแถมประมาณ 40,000 บาท+

2.4 TECH ได้ของแถม 50,000 บาท

ตอนนี้ยอดจองถล่มทลาย ผมโทรเช็คหลายศูนย์ บางศูนย์เิริ่มได้ของแถมน้อยกว่านี้ประมาณ 10,000 บาทครับ

ออฟไลน์ Volta

ไม่จริงหรอกครับ รถตลาดถึงจะซ่อมห้อง ถ้าทุน 1.1ล้าน (ตีรุ่น 2.0) เบี้ยไม่ถึงแน่นอน

ผมซื้อ Subaru XV รถไม่ตลาด วิริยะชั้น 1 ซ่อมอู่ ทุน 1.1 ล้าน เบี้ยอยู่ 29K ครับ

ลองเทียบดูครับ เมืองไทยต้องถูกกว่าอีก

ดูทุนประกันให้ดีๆนะครับ ประกันแต่ละแบรนด์ให้ทุนมากน้อย ไม่เท่ากันครับ

(แก้ไขข้อความ เพิ่มคำว่าประกันแต่ละแบรนด์)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2013, 15:47:24 โดย Volta »
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ maxxim

• **
2.4el  สีขาว. จองเดือนกุมภา.   ตอนนี้รับรถมา4 วันแล้วครับ

ของแถม
ประกันของกรุุงเทพประกัน 32-34 จำไม่ได้   ง่ะเซลไม่ได้ให้มาด้วย. แต่ทุน1.2 ขึ้นครับผม. ไม่ต่ำกว่านี้แน่นอน
พรบ ทะบียน
ผ้าคลุมฮอนดา
ชุดเซฟตี้
กรอบป้าย พรม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2013, 21:25:02 โดย maxxim »

ออฟไลน์ MystogaN

รุ่น 2.4 Tech หรือเปล่าครับ น่าจะถึงนะ

• **

รุ่น 2.4 Tech หรือเปล่าครับ น่าจะถึงนะ

รุ่น2.0ELครับ

ออฟไลน์ MystogaN

งั้นไม่จริงแล้วครับ ของผม G8 2.0EL Navi แค่ 2 หมื่นต้นๆ เองครับ

ค่าเบี้ยประกัน 3หมื่นกว่าบาทแปลกมากๆ