ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจครับ ได้เห็นคุณจิมมี่ตัวเป็น ๆ รถสวยมาก ๆ เลยครับพี่  (อ่าน 9088 ครั้ง)

ออฟไลน์ nine-eak

• Newbie
  • *

เมื่อวานช่วงตะวันใกล้ตกดิน ขับรถอยู่บนทางด่วนแถว ๆ พระราม 9

กำลังต่อคิวจ่ายเงินค่าทางด่วนอยู่ ซ้ายมือก็มีรถแซงขึ้นมา โอ๊ว สวยดีจริง ๆ รถอะไรเนี่ยไม่เคยเห็น

มองไปที่คนขับ ว๊ากกกกกก คุณจิมมี่นี่เอง ตัวจริงพี่หน้าตาเหมือนในเว็บเลยครับ (ก็ไม่แปลกนี่เนอะ)

จากนั้นพี่ก็แว๊บบบบ เข้าขวาไปเพราะแถวสั้นกว่า

หลังจากพี่จ่ายเงินเสร็จ ผมก็ไม่เห็นพี่อีกเลย Tiida น้อย ๆ คันนี้ ตามไม่ทัน 555

ปรกติผมเป็นสมาชิกแบบ Read Only มานาน ได้เจอคุณจิมมี่ตัวเป็น ๆ ดีใจจริง ๆ ครับ

ออฟไลน์ Ballbung

• Newbie
  • *
ขวัญใจของผมเลย

ออฟไลน์ nine-eak

• Newbie
  • *

ผมรู้แค่ว่าเป็นฮุนได ไม่รู้จักเลยว่าเป็นรุ่นอะไร  :D

ออฟไลน์ chaowalit

• Full Member
ผมก้ออยากเจอครับ
เจอแบบ spyshot แบบนี้อ่ะ ตื่นเต้นดี  ;D ;D

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
แสดงว่ารีวิวเจ้าตัวนี้ใกล้เข้ามาแล้วแน่ๆเลย

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
ผมว่าคนที่เสพสื่อจากเว็ปนี้หรือติดตามเวปนี้อยู่ผมว่าส่วนใหญ่ถ้าเจอพี่จิมมี่ตัวเป็นๆคงตื่นเต้นกว่าเจอดาราแน่ๆ  :D

ผมอ่ะแน่ๆคนนึงและ เวลาขับรถยังคิดเลยนะว่าวันนี้จะเจอชายชุดดำในตำนานมั้ยนะ อิอิ

ออฟไลน์ ぼくは"P.P."です

โอ้วHyundai Veloster
สงสัยรีวิวกำลังจะมา ;D
Great Handling = Great Car

ออฟไลน์ boycatbay

OH! Hyundai  Veloster Trubo ตามที่พี่จิมมี่คุยกับพี่อุ๋ยในเฟส ไว้เลย ปูเสื่อ รอชมนะครับ ;D
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
จะบอกคุณจิมมี่ว่า เวลารีวิวรถยนต์
แล้วมีรถขับไล่ตาม อย่าพึ่งโกรธนะครับ
แฟนคลับทั้งนั้น ถ้าผมเจอผมก็จะไล่ ไม่ได้แบบเอาเป็นเอาตาย
แค่จะตามไปดูให้เห็นจะจะ (ขอลานเซ็นต์นะ)

อยากเจอตอนเทสบริโอ้แบบว่ารถผมจะได้ตามทันมั่ง เทสรถแรงๆตามยังไงก็คงไม่ทัน ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
โอ๊ะโอ.....มีคนถ่าย Spyshot เราด้วย....แหะๆ

อันที่จริง เมื่อคืนนี้ ก็ไปถ่ายทำคลิปมานั่นละครับ

คงยังไม่ใช่เดือนนี้แน่ๆครับ ต้องรอตัว 1.6 MPI ธรรมดา คิดว่าน่าจะเป็น มิถุนายน....ถึงจะได้รถ
รีวิว น่าจะออกแถวๆ ปลายมิถุนายน - กลางกรกฎาคม เพราะต้นกรกฎาคม ผมไม่ว่าง....

ออฟไลน์ chatcharwarn

• เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......
ผมว่าคนที่เสพสื่อจากเว็ปนี้หรือติดตามเวปนี้อยู่ผมว่าส่วนใหญ่ถ้าเจอพี่จิมมี่ตัวเป็นๆคงตื่นเต้นกว่าเจอดาราแน่ๆ  :D

ผมอ่ะแน่ๆคนนึงและ เวลาขับรถยังคิดเลยนะว่าวันนี้จะเจอชายชุดดำในตำนานมั้ยนะ อิอิ

เวลาเจอรถใหม่ๆ ป้ายแดง ต้องขอมอง

ไม่ได้มองรถนะ

มองว่าคนขับคือพี่จิมมี่หรือเปล่า ha ha ha

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
เจอดารา ยังไม่ตื่นเต้นเท่าเจอพี่จิมมี่ อ่ะ 555

morphling14

• บุคคลทั่วไป
เมื่อบ่ายสามโมงเกือบบ่ายสี่โมง ใช่เจ้านี่ป้ายแดง วิ่งจากคู่ขนานเข้าสุขุมวิท ใต้บูรพาวิถี ตรงอิเกีย ใช่พี่จิมรึปล่าวหนอ

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
เคยเจอตัวเป็นๆครั้งแรกเมื่อ 10 กว่าปีก่อน
ไม่นึกว่าวันนี้น้องเราจะดังขนาดนี้
ไว้วันหน้าเจอคงต้องมีขอลายเซ็นต์ถ่ายรูปคู่อะไรไว้บ้างแล้ว

ออฟไลน์ jdai

• Jr. Member
  • **
 ;D ;D ;D 5555 ผมว่าน่าถ้าเจอพี่จิมมี่กำลังเทสอยู่งี้น่ะ สงสัยจะตื่นเต้นมากกว่าเจออั้มพัชราภา บนทางด่วนอีกน่ะ  (แอบหยอก) :D

ออฟไลน์ AutoPlace

โอ๊ะโอ.....มีคนถ่าย Spyshot เราด้วย....แหะๆ

อันที่จริง เมื่อคืนนี้ ก็ไปถ่ายทำคลิปมานั่นละครับ

คงยังไม่ใช่เดือนนี้แน่ๆครับ ต้องรอตัว 1.6 MPI ธรรมดา คิดว่าน่าจะเป็น มิถุนายน....ถึงจะได้รถ
รีวิว น่าจะออกแถวๆ ปลายมิถุนายน - กลางกรกฎาคม เพราะต้นกรกฎาคม ผมไม่ว่าง....

ต้นกรกฎาไป ตปท อีกหรอครับ อิอิ

ออฟไลน์ Alcatraz

ต้นกรกฎาไป ตปท อีกหรอครับ อิอิ

เดาว่าไปเทส New Lexus Is แน่เลย

Lexus ? เดาผิดครับ....ใครเขาจะเชิญละนั่น
ป่านนี้ รีวิว GS ยังเอาขึ้นไม่ได้เลย
รอ ยืม GS450h กลับมาถ่ายรูปใหม่ทั้งหมด เพราะรูปชุดเดิม กู้ HDD กลับมาไม่ได้หนะครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

สักวัน.....ผมจะตามถ่ายภาพพี่ให้ได้ อิอิ

My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ tathedarknight

เจอดารา ยังไม่ตื่นเต้นเท่าเจอพี่จิมมี่ อ่ะ 555

เห็นด้วยครับ ;D ;D

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ราคา ประมาณล้าน8 สวยเหมาะกับคนรุ่นใหม่ดีครับ

ออฟไลน์ ___LOFT

แฮ่ จริงๆครับ  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Veloster Turbo เว้ยเฮ้ย

;D ;D ;D ;D

:o :o :o :o

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
รีวิว นี่เอง 555

ออฟไลน์ AutoPlace

Lexus ? เดาผิดครับ....ใครเขาจะเชิญละนั่น
ป่านนี้ รีวิว GS ยังเอาขึ้นไม่ได้เลย
รอ ยืม GS450h กลับมาถ่ายรูปใหม่ทั้งหมด เพราะรูปชุดเดิม กู้ HDD กลับมาไม่ได้หนะครับ

ไม่เชิญก็ขอเอาดื้อๆ เลยครับ  ฮิฮิ
ว่าแต่อยากให้ลองเหมือนกันนะ IS 300h น่ะครับ

วันนี้ เอารถไปคืน

คน Hyundai ยังพูดถึงกระทู้นี้ให้ฟังอยู่เลย อิอิ