ผู้เขียน หัวข้อ: Vios 2013 เริ่มเยอะแล้วตามท้องถนน แต่ ไฟตัดหมอกหลัง มันยังอยู่  (อ่าน 16762 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไฟตัดหมอกหลังไม่มีแล้วครับ

ตัวโคมที่เห็น เป็นแค่ไฟทับทิมประดับไว้เล่นๆเท่านั้น

แต่ .................... อนาคต มันก็สามารถโมดิฟายให้มีแสงได้เหมือนกันครับ อีกทั้งบนหน้าปัด ก็มีสัญลักษณ์ไฟตัดหมอกหลังเผื่อมาให้ด้วย

---------------------

เอารูปมายืนยันครับ

อีแบบนี้ น่ากลัวหลัง MC จะเอาหลอดใส่กลับเข้าไปเป็นจุดขาย เพื่อแข่งกับ City นะครับ ผมว่ามันกลับมาหลอกหลอนอีกแน่นอน (เผลอๆ อาจมีพวกของแต่งมาก่อนนั้นแล้ว)

เผลอๆ ใส่กันเอง จะมีประเภทเอา Xenon ยัดลงไปไหมครับเนี่ย ยิงโป้ง ตาบอดเลย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ผมยังไม่เจอสักคันเลยครับ

::) ::) ::)

ออฟไลน์ Moshimaru

• Jr. Member
  • **
    • new altis
ไฟตัดหมอกหลังไม่มีแล้วนะครับ ที่เห็นนั้นเป็นทับทิม ครับ

ออฟไลน์ nodano

• Full Member
ยังไม่เจอซักคันเลยค่ะ