ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับกันหรือยังครับ"FW: เรียนเชิญชมรถ mazda 2‏"  (อ่าน 3670 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
เรียนเชิญทุกท่าน

ตอนนี้ mazda  ได้ทำำการโชว์รถ mazda 2 ที่โชว์รูมลาดพร้าวเรียบร้อยแล้ว ท่านใดสนใจเรียนเชิญที่โชว์รูมลาดพร้าวหรือจะมาทดลองขับ

ติดตามสอบถามและทดลองขับได้ที่
                                          089-155**** , 086-318****

--------------------------------------------------------------------------------
From: m******@hotmail.com
To: y*******@hotmail.com
Subject: มาสด้า2
Date: Fri, 30 Oct 2009 06:33:11 +0000

--------------------------------------------------------------------------------
Windows 7 ใหม่: ค้นหาพีซีที่เหมาะสมกับคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม

Windows 7 ใหม่: ค้นหาพีซีที่เหมาะสมกับคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม

Windows 7: ช่วยให้สิ่งที่คุณทำอยู่ทุกวันง่ายขึ้น ค้นหาพีซีที่เหมาะสมกับคุณ

---------------------------------------------------------------------------------
ดีจังเลย เดี่ยวนี่มีส่งมาทาง mail ด้วยครับ...อิอิอิ ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Sunnook

• Hero Member
Re: ได้รับกันหรือยังครับ"FW: เรียนเชิญชมรถ mazda 2‏"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 21:23:58 »
ว้าว อยากไปจังเลย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ได้รับกันหรือยังครับ"FW: เรียนเชิญชมรถ mazda 2‏"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 21:45:03 »
คือ มันเป็นนโยบายที่คนมาสด้าทั้งหมด ต้องช่วยกันขาย เจ้านี่ ให้ดีที่สุดเท่าที่ทำได้หนะครับ

แค่นั้นเอง อีกอย่างนึง แค่อีเมล์ของ เซลส์ขายรถ อย่าไปตื่นเต้นเลยครับ เขาแค่ต้องพยายามหาลูกค้า พยายามทำมาหากินในทางสุจริต เท่านั้น

แต่ถ้าเป็นผม ได้อีเมล์แบบนี้ ผมลบทิ้งทันที!

คนอยากจะซื้อรถ เค้าจะเดินเข้าไปหาคุณเอง

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 21:57:15 »
คือ มันเป็นนโยบายที่คนมาสด้าทั้งหมด ต้องช่วยกันขาย เจ้านี่ ให้ดีที่สุดเท่าที่ทำได้หนะครับ

แค่นั้นเอง อีกอย่างนึง แค่อีเมล์ของ เซลส์ขายรถ อย่าไปตื่นเต้นเลยครับ เขาแค่ต้องพยายามหาลูกค้า พยายามทำมาหากินในทางสุจริต เท่านั้น

แต่ถ้าเป็นผม ได้อีเมล์แบบนี้ ผมลบทิ้งทันที!

คนอยากจะซื้อรถ เค้าจะเดินเข้าไปหาคุณเอง
เห็นด้วย

ออฟไลน์ gateaux

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 22:46:09 »
ไม่ชอบในวิธีการ FW Mail นะ ผมว่าละเมิดความเป็นส่วนตัว 

แต่ก้อไม่ซีเรียสไร เพราะอ่านแค่หัวข้อแล้วลบทิ้งก้อจบแล้ว  คนทำมาหากินสุจริต หนักนิดเบาหน่อย ก้อพอหยวนๆ ได้

ออฟไลน์ nicsjerry

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 02:14:33 »
เห็นด้วยคร๊าฟ  ทำงานสุจริต หนักนิด เบาหน่อย ก้อให้อภัยกัลล   ร๊ากกันเข้าไว้ คนไทยใจดี  (เกี่ยวมะเนี้ย  :-\ )

ออฟไลน์ bhd

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 11:51:42 »
เห็นด้วยกับ 2 ข้อความด้านบน  หยวนๆกันไป  คนทำมาหากินครับ