ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านแม็กหน่อยคับ  (อ่าน 2312 ครั้ง)

ออฟไลน์ DanGerGarm

• Jr. Member
  • **
แนะนำร้านแม็กหน่อยคับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 13:16:53 »
ผมจะได้รถประมานเดือนกันยาคับ เลยอยากหาร้านแม็กที่ไว้ใจได้ บริการดี มีรับประกันด้วยก็ดี
เท่าที่ดูในเว็ปก็มีหลายร้าน แต่ร้านที่ดูแล้วชอบใจก็ sportmag100 เพราะรายละเอียดเยอะดี ครบ
แต่ผมไม่เคยไปเลยไม่รู้ว่าเป็นยังไง ขอรบกวนพี่น้อง HLM ช่วยแนะนำหน่อยคับ
ผมจะเปลี่ยนเป็นขอบ 18 คับ รถเก๋ง ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ  ;D

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
Re: แนะนำร้านแม็กหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 15:03:41 »
อยู่แถวลาดพร้าวรึเปล่าครับ หลายร้านเลยนะ cg 0-400 เลียบด่วนฯ , car boutique แถวบางกะปิ ร้านใหญ่ๆ เอาใกล้บ้านก็ดีครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Monn

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 20:47:35 »
ผมใช่บริการอยู่สองร้านหลักๆ ครับ

1. คิวานนท์การยาง อยู่ติวานนท์เลย

2. แอดวานซ์ไทร์ อยู่รังสิต ใกล้ๆ คลองหลวง

หาไม่ยากครับ ลอง search google ดูได้ครับ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 23:05:10 »
ปากเกร็ด ออโต้ ไทร์ pakret auto tires อยู่ติดกับร้าน ไก่ตะกร้า
รับรองว่าดี ลองไปดู เจ้าของชื่อ คุณแบงค์ ถ้าต้องการติดต่อ เด๋วผมเอาเบอร์ให้

ออฟไลน์ DanGerGarm

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 23:14:58 »
ผมใช่บริการอยู่สองร้านหลักๆ ครับ

1. คิวานนท์การยาง อยู่ติวานนท์เลย

2. แอดวานซ์ไทร์ อยู่รังสิต ใกล้ๆ คลองหลวง

หาไม่ยากครับ ลอง search google ดูได้ครับ

พี่ใฃ้ F30 อยู่รึเปล่าคับ ผมกำลังจะหาเปลี่ยนตัว 320i base อ่ะคับ ;D

ปากเกร็ด ออโต้ ไทร์ pakret auto tires อยู่ติดกับร้าน ไก่ตะกร้า
รับรองว่าดี ลองไปดู เจ้าของชื่อ คุณแบงค์ ถ้าต้องการติดต่อ เด๋วผมเอาเบอร์ให้

ไกลไปหน่อย แต่ถ้าดีจิงก็น่าลองคุยนะคับ :)