ผู้เขียน หัวข้อ: ตกรุ่น!!!  (อ่าน 9670 ครั้ง)

ออฟไลน์ hutzero

• Hero Member
Re: ตกรุ่น!!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 20:48:52 »
ต้องเล่นพวกที่ออกมารุ่นเดียวแล้วไม่มีขายอีกเลย

ออฟไลน์ cliff

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 23:06:28 »
จขกท เน้นรถที่ดูสวยได้นานๆ ดูได้ไม่เบื่อ
ผมคิดว่ารถญี่ปุ่นส่วนใหญ่เน้นแฟชั่นกับความสดใหม่ แต่ดูสวยได้ไม่กี่ปีก็เบื่อ เหมือนจงใจออกแบบให้มีจุดน่าเบื่อบางส่วนเพราะถ้าสวยหมดจดแล้วจะขายรุ่นใหม่ลำบาก ฝ่ายการตลาดคงมีอิธิพลต่อการออกแบบมากๆ
แต่ถ้าเลือกพวก benz bmw volvo น่าจะดูสวยได้นานๆกว่ากันเยอะ
ที่ไม่ระบุ audi เพราะคิดว่าดีไซน์จำเจมากๆ  แค่ คหสต นะครับ

ออฟไลน์ mothsan

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 00:17:39 »
ต้องซื้อรุ่น ที่คิดว่าจะแป็กครับ รับรองไม่มีรุ่นใหม่ออกมาแน่นอน
พูดถึงเมืองไทยนะครับ
ตอนนี้ก็ Pulzar ครับถ้าจะแป็กเหมือนกันถ้าไม่เอาตัวเทอร์โบมาขาย
หรือไม่ก็เลือกตัวที่พิเศษไปเลย อย่างวีออส เทอร์โบ
ไม่ก็ แลนเซอร์เซยิต ครับรุ่นนี้ มันจะขายตั้งแต่ คุณยังหนุ่ม จนหลานคุณบวชครับ
อีกหน่อยคงฉลองครบรอบ 50 ปี New lancer แล้วครับ ขำๆนะครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 15:07:17 »
ใช้งานน้อย ขับไม่ไกล แม่ใช้ด้วย งบ 2 ล้าน ออกป้ายแดงดีกว่า ให้ 0 ช่วยดูแลสบายใจ มือสองต้องดูแลเองเป็นบ้าง พอสมควรเลยละ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ