ผู้เขียน หัวข้อ: มิตซูตัวใหม่ Attrage สวยใช้ได้เลยนะ มีกี่สีเนี่ย  (อ่าน 3923 ครั้ง)

ออฟไลน์ shinken

• Newbie
  • *
เป็นอีโคคาร์ครับ ชื่อ Attrage ดูรูปทรงแล้วโฉบเฉี่ยวพอตัวเลย สวยดีครับ อยากรู้จังมีกี่สีเนี่ย

ออฟไลน์ kris-lack

• Hero Member
Re: มิตซูตัวใหม่ Attrage สวยใช้ได้เลยนะ มีกี่สีเนี่ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 14:26:29 »
เป็นอีโคคาร์ครับ ชื่อ Attrage ดูรูปทรงแล้วโฉบเฉี่ยวพอตัวเลย สวยดีครับ อยากรู้จังมีกี่สีเนี่ย

เอ่อ คงไม่ comment นะ
เดี๋ยวผู้เกี่ยวข้องคง comment เอง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: มิตซูตัวใหม่ Attrage สวยใช้ได้เลยนะ มีกี่สีเนี่ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 14:28:01 »
จะโฆษณาแฝงไปอีกนานแค่ไหน?

ความสัมพันธ์ของผมกับ Mitsubishi จัดอยู่ในเกณฑ์ดีอยู่แล้ว
เขาลงโฆษณากับเราอยู่แล้ว

ไม่ต้องมาสร้าง viral อย่าคิดว่าผู้บริโภคที่นี่โง่!

ออนไลน์ Night_Angel

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 14:51:33 »
จะเอาสักกี่กระทู้ครับ  ชักรำคาญ
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ SitdownstrikE

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 15:47:06 »
ออกความเห็น : ความสวย และโฉบเฉี่ยว สู้ Swift ไม่ได้ครับ

มีกี่สี : คงต้องไปหาข้อมูลที่เว็บ หรือโชว์รูมเอาครับ

ตอบแบบนี้พอใจยัง?

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• Full Member
  • ไม่ไหวจะพูด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 15:57:59 »

เจ้าของกระทู้คะ ง่ายไปไหมคะ รถจะเปิดตัวดีๆ อย่าให้มันขายไม่ออกเลยค่ะ

เบนซ์ขอนะคะ

เพลีย -..- ขอน้ำมะนาวอุ่นด้วยค่ะ
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 19:39:27 »
มองอีกมุม  คนมิตซู  คงไม่บ้าจี้  มาตั้งกะทู้ โฆษณาแฝง  ทั้งๆทีี่  กระแสรถมันมีอยู่แล้ว   คู่แข่ง  ทำเพื่อสกัดดาวรุ่งรึเปล่า   ผมอาจมองโลกในแง่ร้ายไปหน่อยนะ

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู

ออฟไลน์ Jump

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 20:00:20 »
อาจจะเป็นพวก เวบคลับ
LIKE A BOSS!!