ผู้เขียน หัวข้อ: Lancer EX ไม่สวยอย่างที่คิด ????  (อ่าน 17329 ครั้ง)

ออฟไลน์ P1K1

• Newbie
  • *
Re: Lancer EX ไม่สวยอย่างที่คิด ????
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 16:36:45 »
ที่ดีนะครับเป้นที่อื่นด่ากันไปแล้วเรื่องความสวยเนี่ย

ส่วนตัวผมก็ว่ามันไม่สวยนะ แต่ทำไมพอเป็น EVO แล้วงามมาก

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
Re: Lancer EX ไม่สวยอย่างที่คิด ????
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 22:08:52 »
ที่ดีนะครับเป้นที่อื่นด่ากันไปแล้วเรื่องความสวยเนี่ย

ส่วนตัวผมก็ว่ามันไม่สวยนะ แต่ทำไมพอเป็น EVO แล้วงามมาก

คิดเหมือนกันเลยครับ 2.0 ก็กำลังโอเค แต่ธรรมดา มันดูไม่ค่อยได้ ยิ่งถ้าใส่พาร์ทเป็น อีโว นี้ อย่างกับเจ้าหญิงงง อุอุ

ออฟไลน์ Cool Runner

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:04:11 »
สำหรับผมภายนอกพอใช้ได้ แต่ถ้าจะให้ดูลงตัวต้องเป็นโฉม Ralliart แบบเมืองนอก
ส่วนภายในก็ยอมรับได้ แต่ไม่ชอบตรงปุ่มปรับแอร์มันดูขัดๆกันยังไงไม่รู้ของ Triton ยังดูดีกว่าเลย

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

• Full Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 20:50:35 »
ไม่รู้ดินะครับ

แต่สำหรับผม

ผมเปรียบเทียบรถรุ่นนั้น

กับรุ่นเก่าของมันอ่ะครับ

อย่าง ex ผมก็มองในมุมมองเปรียบเทียบกับ cedia

หรือ altis รุ่นใหม่ ผมก็ชอบเปรียบเทียบความสวยกับรุ่นเก่าอ่ะครับ

ผมก็เลยคิดว่ามันสวยอ่ะครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• Hero Member
  • My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 23:14:04 »
ถ้าพูดถึงความสวย
ผมว่ามันสวยสุดนะ

แต่ดูจืดกว่าที่คิดไปเยอะ อาจเป็นเพราะไปติดตาตรึงใจกับ Evo X ละมั้งครับ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 16:14:47 »
 ::) อยากได้สักคันเหมือนกัน ชอบ ข้างในซีวิค ข้างหน้าแอลติส ข้างหลัง แลนเซอร์ 555+  :o