ผู้เขียน หัวข้อ: ออนิว เชฟลงกล่องจัดหนักจัดเต็มออกไปเทสได้เรื่องเลย  (อ่าน 11894 ครั้ง)

ออฟไลน์ boybkk

• Jr. Member
  • **

syamana

• บุคคลทั่วไป
YOU ARE SURVIVAL !!!!!

ออฟไลน์ golf8023

• Hero Member
รูปนี้เหมือนจะนานมาแล้วนะครับ

ออฟไลน์ Minny

• Full Member
ขอรายละเอียดข่าว+ที่มาด้วยค่ะ
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• Sr. Member
  • รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
นานมาแล้ว 

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู

ออฟไลน์ r0okiEz

ขอรายละเอียดข่าว+ที่มาด้วยค่ะ

นี้ครับ. http://www.dailynews.co.th/thailand/165889 มีคลิปด้วยนะครับ ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ bs

คนขับ big m แขวนพระอะไรครับ
ปล.อยากรู้รายละเอียดข่าวครับ
2003 toyota soruna vios 1.5 E mt            2008 honda click-i
2011 new nissan march 1.2 cvt 
2012 honda jazz ge 1.5 s at white
2013 honda click 125i >>> nv350

ออฟไลน์ Wayfarer-R

กระทู้ในนี้ เราก็มีครับ http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php?topic=25927.0

เหตุการณ์เกิดขึ้น เมื่อปลายปีที่แล้วครับ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
เหมือนจะข่าวเก่าแล้วนะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไม่เดจาวูก็เคยลงแล้วน่ะแหละ

ออฟไลน์ beermix

• Jr. Member
  • **
ข่าวนานแล้วครับ แต่แอบสงสัยเหมือนกับทุกคน ว่า..... รอดมาได้ไง ส.ท. คนนั้น

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ดูรูปแว็ปแรกนึกว่าทำรีทัชซ๊ะอีก
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ oak7070

ขับเร็วจนช่วงล่างเอาไม่อยู่รถเสียหลังทั่งๆเป็นทางตรงๆ   กระบะบ้าพลังก็ระวังกันมั่งนะครับคอสะพานเฉยๆก็อาจกลิ้งใด้ 

ออฟไลน์ Alcatraz

รูปอุบัติเหตุ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับกล่องอ่ะ

เนื้อหาในข่าวก็เทสตั้งศูนย์ล้อ

อีกอย่างที่รู้มาล่าสุดเมื่อต้นปียังไม่มีกล่องตัวไหนรองรับซอฟแวร์ของเครื่องเซฟใหม่ได้อย่างมีประสิธิภาพ แต่ตอนนี้มียังไม่รู้ แล้วนี่ยิ่งเป็นข่าวเก่า

ืคือจะพยายามโจมตีว่าเซฟลงกล่องสู้วีโก้ไม่ได้ใช่มะ

ออฟไลน์ jadajim

• Newbie
  • *
บริเวณที่รถเสียหลักเป็นทางลงจากสะพาน ต่อด้วยโค้งกว้างๆครับ ไม่ใช่ทางตรงครับ
แล้วรู้สึกว่าเหตุการณ์นี้จะไม่มีผู้เสียชีวิตนะครับ

ออฟไลน์ okashi

นานมากล้วครับ เหตุเกิดทึ่โคราชแถวๆหน้าบ้านผมเอง จำได้ว่าเสียงดังสนั่นหวั่นไหวมาก ที่ฮือฮากว่านั้นมีแต่คนมาถามคนขับ big m ว่า พี่ห้อยพระอะไร !!  ;D
Puma PoweR 🐯🐯

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
สงสารคนร่วมทางที่ไม่รู้เรื่องอย่าง Big M เลย..

เพราะความประมาทความคึกคะนองของช่างแท้ๆ..

ตามข่าวผมไม่เชื่อว่าน่าจะทำแค่ตั้งศูนย์ถ่วงล้อหรอก ถ้าทำแค่นี้ไม่น่าจะเอารถไปลอง..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ kvlegendstar

ถ้าจำไม่ผิด เหมือนว่าเจ้าของรถเอารถไปทำ ไม่ชัวนะครับ แต่จำได้ว่าช่วงล่างหรือยางอะไรทำนองนี้ หรืออาจจะตั้งศูนย์ แล้วช่างเอารถออกมาเทส แล้วก็ตู้ม!!! กลายเป็นช็อคบอลจากโคอาล่ามาช อย่างที่เห็นในภาพ

นี่ข่าวเป็นเดือนแล้วนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณ Boybkk

ข่าวนี้ ข่าวเก่า กระทู้เราก็มีพูดคุยไปตั้งนานแล้ว

ปัญหาเคสนี้ มาจากความประมาทของคนขับ

เอามาลงซ้ำอีกทำไมครับ?

ออฟไลน์ dht_tubes

??? ??? ???

ใช้รถบนนถนนส่วนรวม ก็ต้องนึกถึงใจเขา ใจเรา กันแบบที่หลายๆ ท่านว่าแหละ
เหมือนนักเรียนตีกัน ตัวหัวโจก มันรอดแทบทุกที

คนไม่รู้อิโหน่ อิเหน่ นี่ซิ

ออฟไลน์ chaiz

จำได้ว่าเป็นช่างในร้านเอารถลูกค้ามาลองด้วยนี่
เศร้าแทนเจ้าของรถ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
หลายเดือนมากๆแล้วครับ

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• ไม่ไหวจะพูด
เจ้าของกระทู้รู้แล้วยังว่า

พี่ปุ๋ยได้นางงามจักรวาล นะคะ ปล.พี่เค้าชนะประกวดที่ไทย เอวอน แจก แลนเซอร์แชมป์ พิงค์ เลดี้ พร้อมตุ๊กตาหมีสีชมพูด้วยค่ะ

ปล.ภาพบางอย่างอย่าไปใส่สี ให้มันเข้าใจผิดมากกว่านี้นะคะ จากเหตุการณ์วันนั้น คนรับผิดชอบ ก็ทุกข์ หัวบานหมดแล้วค่ะ

ปล.2 ไกล้ ที่พักของคนงาม -..-
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ