ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกท่านคิดว่าวันที่ 22 มิ.ย. 2556 นี้ พี่จิมมี่ จะขับรถรุ่นไหนไปงาน Headlightmag  (อ่าน 4629 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
เรามาลองเดากันครับ  ;)

ว่าวันเสาร์นี้ในงาน Headlightmag 2013 นี้

พี่ิจิมมี่ จะขับรถรุ่นไหนไป

ผมจำได้ ปีแรกๆ(จำไม่ได้ ไม่ได้ไป) จะเป็น Teana ติด tape
ปี 2010 รู้สึกเป็น F10 525I SE
ปี 2011 ไม่รู้เพราะงานนั้น รถจอดแยกกัน
ปี 2012 ไม่มี

ปีนี้ น่าจะเป็นคนรถ(สักคัน) แต่ไม่รู้จริงๆ ครับว่าคันไหน  :) (และคิดว่าคงไม่ใช่ City แน่ๆ :D :D)

ออฟไลน์ Hardez

• Newbie
  • *
  • IT's ME

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
โคโรลล่า อัลติส  สีชมพู

จ่ายเงินตามมิเตอร์ แล้วเปิดประตูหลังลงมา   :D  :D  :D

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
หักมุม เป็นซิตี้นั่นแหละ เพราะคนจะเดาว่ารุ่นนั้นรุ่นนี้ เลยเอาซิตี้มา

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เต้คร้าบ จะตื่นเต้นอะไรนักหนา?

หืม?? ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้มั้งเนาะ

ออฟไลน์ john

อาจจะนั่ง Taxi มาเพราะขี้เกียจหาที่จอดรถ  ;D

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
หรือบางทีจิมอาจจะไปใน Tiida สีขาวสภาพภายนอกเดิมๆ
เพราะที่จอดที่นั่นมีน้อย ทีมงานบางส่วนอาจมาจอดรถที่บ้านผมแล้วติดรถผมมางาน
ลดจำนวนที่จอดรถทีมงานจาก 4 เหลือ 1?
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
โหวตว่านั่งแท็กซี่อีกคน 55555555555

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ LaTeX

เรามาลองเดากันครับ  ;)

ว่าวันเสาร์นี้ในงาน Headlightmag 2013 นี้

พี่ิจิมมี่ จะขับรถรุ่นไหนไป

ผมจำได้ ปีแรกๆ(จำไม่ได้ ไม่ได้ไป) จะเป็น Teana ติด tape
ปี 2010 รู้สึกเป็น F10 525I SE
ปี 2011 ไม่รู้เพราะงานนั้น รถจอดแยกกัน
ปี 2012 ไม่มี
2012 มีงานTest Drive Skodaไงครับ ถ้าจำไม่ผิดคุณจิมมี่ขับ Ranger Wildtrak3.2สีส้มไป

ปีนี้ น่าจะเป็นคนรถ(สักคัน) แต่ไม่รู้จริงๆ ครับว่าคันไหน  :) (และคิดว่าคงไม่ใช่ City แน่ๆ :D :D)

หรือบางทีจิมอาจจะไปใน Tiida สีขาวสภาพภายนอกเดิมๆ
เพราะที่จอดที่นั่นมีน้อย ทีมงานบางส่วนอาจมาจอดรถที่บ้านผมแล้วติดรถผมมางาน
ลดจำนวนที่จอดรถทีมงานจาก 4 เหลือ 1?
ภายนอกเดิมๆข้างในดมหอยใช่มั้ยครับ ;D

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ดมหอย โว้..พูดซะเสีย

เอาหอยอัดลมต่างหาก เป็น pressurized induction ไม่ใช่ aspiration
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
คราวที่แล้ว เหมือนเห็น CITY SV สีแดงๆ จอดอยู่นะครับ