ผู้เขียน หัวข้อ: // Teaser : Full review Accord ใหม่ เจอกันวันจันทร์ และ อีก 2 เซอร์ไพรส์ ใน กค//  (อ่าน 19255 ครั้ง)

ออฟไลน์ nai_innova

• Full Member
Oplot T-84.  ;D ;D

ออฟไลน์ paphonsan

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ ปูเสื่อรอด้วยคนครับ  ;D

ออฟไลน์ pang2299

• Newbie
  • *
ผมต้องขับรถหุ้มเกาะมาอ่านซะละ  บอร์ดระเบิด  ;D

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
เซอร์ไพรส์ที่สอง นี้โหดกว่าอันแรกอีกหรอครับนี่ เหอะๆ  ;D
สำหรับผมทำอะไรไม่ได้นอกจากรอชมครับ   :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เซอร์ไพรส์แรก โหด เพราะระดับของรถ และโลเกชันที่ไปขับ รวมทั้งการต้อนรับ
เท่าที่นั่งดู ข้อมูลที่ต้นสังกัดส่งมา...

- เอาแค่อาหารค่ำ ในคืนรับรองใหญ่ อย่างเดียว Chef Michelin Star รดับ 3 ดาว รวม 4 คน มาทำอาหารเสริฟให้คุณ...รวมกว่า 624 สื่อฯ จากทั่วโลก!!
- เอกสาร Presentation ที่ส่งมาให้ แค่ทริปนี้ทริปเดียว รวมรายละเอียดเอาไว้เป็นไฟล์ Power Point
   มากถึง 66 หน้า!!!!!!!!!!!

แต่ เซอร์ไพรส์ที่ 2 โหด เพราะ ตัวรถ กับความสวยงามขั้นเทพ ของโลเกชัน ที่จะไปขับ...

เอาแค่นี้ละกันเนาะ

ออฟไลน์ Volta

ตื่นเต้นจัง บอร์ดระเบิด เท่าที่เห็นคุยกันผ่านๆมา รถคันจะไหนที่ทำได้อย่างนั้นได้ ขอทายว่า 6 เช่นกันครับ  :D

ผมว่า CX-5 นะครับ เพราะมันพร้อมขายจริงแล้ว และปฎิกิริยาในบอร์ดเกี่ยวกับเจ้านี้ ก็ไม่ต่ำว่า 4 หน้า ;D
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Starter

บอร์ดระเบิดเลย  ;D ;D
เดาว่าน่าจะเป็น CX-5
ส่วน M6 คงไม่ใช่เพราะพี่จิมรีวิวมาเเล้ว

ออฟไลน์ kewpi

• **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mr.Siri

• **
surprise แรกเนี่ย MB S class แน่เลย

ออฟไลน์ Nut_K

surprise แรกเนี่ย MB S class แน่เลย

คิดเหมือนกันเลยครับ

ออฟไลน์ Kuro

นึกตั้งนานคับว่าเซอร์ไพรส์แรกพี่จิมมี่พูดตอนไหนน้า...? พอมีคำใบ้มาเลยนึกออกทันที :)
ความจำสั้นสุดๆคับ^^"

ออฟไลน์ tomtiam

• **
เพิ่งจองไปครับ G9 รออ่านรีวิวก่อนไปรับรถ ;D

ออฟไลน์ Zephyrs

เซอร์ไพรซ์ 1 คิดว่าเป็น All New S-Class ไม่ก็ระดับ
ส่วนเซอรไพรซ์ 2 คิดว่าเป็น Series 6 BMW

ออฟไลน์ diow_1991

รออ่าน Accord G9 .....  ;D

ออฟไลน์ kalakatua

• Newbie
  • *
เซอร์ไพรส์แรก โหด เพราะระดับของรถ และโลเกชันที่ไปขับ รวมทั้งการต้อนรับ
เท่าที่นั่งดู ข้อมูลที่ต้นสังกัดส่งมา...

- เอาแค่อาหารค่ำ ในคืนรับรองใหญ่ อย่างเดียว Chef Michelin Star รดับ 3 ดาว รวม 4 คน มาทำอาหารเสริฟให้คุณ...รวมกว่า 624 สื่อฯ จากทั่วโลก!!
- เอกสาร Presentation ที่ส่งมาให้ แค่ทริปนี้ทริปเดียว รวมรายละเอียดเอาไว้เป็นไฟล์ Power Point
   มากถึง 66 หน้า!!!!!!!!!!!

แต่ เซอร์ไพรส์ที่ 2 โหด เพราะ ตัวรถ กับความสวยงามขั้นเทพ ของโลเกชัน ที่จะไปขับ...

เอาแค่นี้ละกันเนาะ
ผมว่าถ้าพี่จิมมี่บอกไว้แบบนั้น ว่ามีสื่อมาถึง624 สื่อ ผมว่ามันต้องเป็นรถที่ยังไม่เคยเปิดตัวที่ไหนในโลกแน่เลย ผมเดาว่าเซอร์ไพรส์แรกน่าจะเป็นcity หรือไม่ก็jazz เอ หรือว่าจะเป็น all new c-class^^
ส่วนเซอร์ไพรส์ที่สองผมว่าน่าจะเป็น cx-5 ครับ

ออฟไลน์ MaiSki

เอาเชฟmichelin star 3 ดาวมาถึง4คน นี่ไม่ใช่รถระดับธรรมดาแล้วครับ คงต้องระดับ s class

ออฟไลน์ jumpon77

รออ่านจนตาแชะไปข้างหนึ่งครับ5555
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ tozmania

เซอไพรส์แรก รู้ตั้งแต่ คุณจิมมี่ หึหึ เรื่อง new s-klass แล้วครับ (ไม่ได้ไปมีตฯนะ แต่เดาได้เลยว่าแอบไปขับที่เยอรมัน)

อันสองนี่ไม่แน่ใจ ว่าเป็นรถที่ทุกคนสัมผัสได้อย่างตระกูลมาสด้า หรือ จะเป็นตัวละครลับอื่นๆ ไม่เดาดีกว่า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
1.S class(ดูจากโจทย์ ต้องอลังการ สมกับเป็น MB รุ่นใหญ่)
2.CX-5(สวยงามขั้นเทพ ก็มันสวยจริงๆ)

ปล.รอดู Accord Camry Bt50pro จะไม่ไหวอยู่ละคร๊าบ เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ Anvers30

ตื่นเต้นสุดๆเลย อยากรู้ว่า G9 มุมมองพี่จิมเป็นไง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
พรุ่งนี้ละ Accord..
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ mypop

วันนี้สายๆ ละรอ review g9 พี่จิมมี่ อยากรู้ว่า มุมมองของโปรจะคล้ายกับผมไหม

ออฟไลน์ HME

mu8 เหรอฮะ?

ออฟไลน์ AutoPlace

กด F5 รอ.....

ออฟไลน์ Gottinho

รีเฟรชมาทั้งวันเลย วันนี้

ออฟไลน์ KIM NNC

รอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ boycatbay

รอครับ
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

GreenG

• บุคคลทั่วไป
รอๆๆๆ...บิ๊วอารมณ์ด้วยอันนี้คับ อีก V ที่ไม่ใช่กบร้อง