ผู้เขียน หัวข้อ: ##เดือนนี้และเดือนหน้ารถสุดหรู RR & Bentley เตรียมเปิดตัวรถรุ่นใหม่ครับ##  (อ่าน 4363 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
พอดีได้รับโทรศัพท์แจ้งจากเซลล์ทั้ง RR และ Bentley มาครับให้ไปงานเปิดตัวรถ แต่ช่วงนั้นผมดันไม่ว่างอะสิครับ555+  ลองดูวันเปิดตัวอีกทีนะครับ

โดยในวันที่ 8/7/56 นี้จะเป็นการเปิดตัว  Rolls-Royce Wraith  (20ล้านup)

ภายในเดือนนี้ 2014 Bentley Continental Supersports ? (ฟังมาไม่ค่อยถนัดครับ)

และภายในเดือนหน้า 2014 Bentley Flying Spur ครับ (ราคาเริ่มประมาณ21ล้านบาท รุ่นMullinerเพิ่มอีก2ล้าน?)

อันนี้ข้อมูลเพิ่มเติมต้องรอดูวันเปิดตัวอีกทีนะครับ
เซลล์แต่ละท่านพูดเพราะยิ่งกว่าอะไร 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2013, 19:37:46 โดย TheBestOrNothing »

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
หุๆ ชอบท้าย RR Wraith นั่นจริงๆ
ตอนแรกผมคิดว่า Ghost Coupe จะทำลอก Phantom Coupe เสียอีก
ที่ไหนได้ สวยไม่ซ้ำเลยจริงๆ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ kitakita

• Full Member
หรือว่า Preview สุดยอดตาตั้ง เชฟ มิชชิลิน 3 ดาว 4 คน อุ๊บบ่ะ+++

ออฟไลน์ NOOM22

RR ไม่ถึง 20 ล้านคับ ประมาณ 8-9 ล้านเอง ไม่เชื่อลองถามท่าน...........
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )

ออฟไลน์ H.

คันขาวนี้สวยจริงๆเลย
H.

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
ตกลง RR  มันจะมีชื่อรุ่นแต่ พวกภูตผีปีศาจ ทั้งนั้นเลยใช่มั้ย

อีกหน่อยคงมี Rolls Royce Dracula  , Vampire

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ตกลง RR  มันจะมีชื่อรุ่นแต่ พวกภูตผีปีศาจ ทั้งนั้นเลยใช่มั้ย

อีกหน่อยคงมี Rolls Royce Dracula  , Vampire

ต่อไป น่าจะมี  RR Zombie  ;D

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

ต่อไป น่าจะมี  RR Zombie  ;D

หลังจากนั้นคงจะเป็น Rolls-Royce Mae Nak  = ="

ออฟไลน์ H.

มีรุ่นแม่นาคแล้วคงมีรุ่นอีแดงลูกแม่นาคเป็นแน่แท้
H.

ออฟไลน์ Zahnarzt

RR นำเข้าดีกว่าครับ ถูกกว่าเยอะ 9 ล้านเอง  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
พูดถึง RR ทีไร

9 ล้าน ลอยมาในหัวตลอด

ออฟไลน์ gayji

Bentley สวยถูกใจดีครับ ราคา 20 ล้าน แพงได้ใจจริงๆ ถ้ามาขาย 9 ล้าน พรุ่งนี้ผมไปซื้อเลย :)

ออฟไลน์ MCH

• Jr. Member
  • **
โลละร้อย กับ 9 ล้านเป็นของคู่กันไปซะแล้ว (อย่างน้อยก็ช่วงนี้)

เบนท์ลี่ขาวงามมากๆครับ
รถก็เก่า  เมียก็แก่  แย่แล้วกู...

ออฟไลน์ burutrad

Flying spur ตัวนี้ผมว่าดูๆแล้วไม่งามเท่าตัวแรกนะในความคิดผม

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
RR นำเข้าดีกว่าครับ ถูกกว่าเยอะ 9 ล้านเอง  ;D
เราซื้อเองไม่ได้นะครับ ฝากคนนั้นซื้อแล้วจ่าย15ล้านให้ก็ได้555 :D

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

• Sr. Member
เบนท์ลี่พล่ายอิ้ง สเปิม สวยมักๆๆ