ผู้เขียน หัวข้อ: +++เอาให้ครบ TheClip: Honda Accord 2.4TECH ดูกันให้เต็มalmost uncut+++  (อ่าน 14836 ครั้ง)

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
Re: +++เอาให้ครบ TheClip: Honda Accord 2.4TECH ดูกันให้เต็มalmost uncut+++
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 20:30:49 »
คลิปนี้เป็นไปได้ด้วยอานิสงค์ของโหมดใบกัญชา... ผมเชื่อว่าเช่นนั้น
H.

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

Re: +++เอาให้ครบ TheClip: Honda Accord 2.4TECH ดูกันให้เต็มalmost uncut+++
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 20:39:20 »
ขอบคุณมากครับ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ maxxim

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 22:52:51 »
ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ redsun

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 04:28:17 »
ขอบคุณ คุณ J!MMY คุณแพน คุณต๊อบ คุณบอมส์ มากๆครับ

ALMOST UNCUT นี่สุดยอดมากครับ
ดูคลิปนี้แล้วอารมณ์ดีเลยครับ
(ฮาหนักๆ และโดนใจเหลือเกิน)

่คหสต:
ดูจากอัตราเร่ง ผมว่าเหลือพอครับ (กรุณาอย่าไปเทียบกับตีนผีอย่างยี่ห้อ พี่โต)

พวงมาลัยไว การลดความยาวตัวถัง(แต่ไม่ลดพื้นที่ห้องโดยสาร) ทัศนวิสัยดีๆ
เพิ่มความนุ่มนวลมากยิ่งขึ้น และยังคงไว้ซึ่งความเกาะถนน ดีกว่ารุ่นก่อนชัดเจน
ทำให้การใช้งานในเมืองและการเดินทางไกลยืดหยุ่นมากขึ้น

บรรยากาศห้องโดยสาร ดูผ่อนคลายมากยิ่งขึ้น
อุปกรณ์เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ดูการจัดวางน่าใช้ (น่าสนุก น่าค้นหา น่าเรียนรู้)
ผมว่าหายากนะรถญี่ปุ่น ที่ประกอบในไทยแล้วได้ OPTION เต็มพิกัดแบบนี้
(แต่อย่างว่าไอ้ตัว 2.4 ธรรมดา กับ 2.4 NAVI เห็นด้วยกับคุณแพนเลย เพิ่มแสนกว่าได้ไอ้บ้า NAVI อย่างเดียวดูไม่คุ้มจริงๆ)

ออฟไลน์ Winner007

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 07:42:27 »
เป็นรีวิวที่มีสาระ สนุกและฮา ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 大丈夫

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 08:34:55 »
คลิปฮาดีครับ รีวิวได้ข้อมูล ทั้งน้ำและเนื้อ

ขอบคุณครับ

ได้ยินคุณแพนพูดก่อนจะจบ

ii ne... ii se taijou.....

คำนี้แปลประมาณว่า เยี่ยมเลย.... เยี่ยมมากเลยผู้การ.....

ไทโจว แปลในความหมายแนวๆ ผู้การ หัวหน้า

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 13:28:00 »
คลิปฮาดีครับ รีวิวได้ข้อมูล ทั้งน้ำและเนื้อ

ขอบคุณครับ

ได้ยินคุณแพนพูดก่อนจะจบ

ii ne... ii se taijou.....

คำนี้แปลประมาณว่า เยี่ยมเลย.... เยี่ยมมากเลยผู้การ.....

ไทโจว แปลในความหมายแนวๆ ผู้การ หัวหน้า

ผมได้ยินคำนี้มาตั้งแต่ปี 2003
ผ่านมา 10 ปี เพิ่งรู้ว่ามันแปลว่าอย่างนี้

ขอบคุณคร้าบบบ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Sun19

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 01:11:57 »
ฮาตั้งแต่เริ่ม รวมตัวแก๊งตลก รีวิวรถ เจ้าแรกของประเทศไทย ผมชอบนะครับ ฮาดีตลก ดูไป ขำไป ได้สาระด้วย