ผู้เขียน หัวข้อ: // เฉลย เซอร์ไพรส์ สำหรับเดือนกรกฎาคม ของเรา ได้แก่.......S-Class W222 //  (อ่าน 14728 ครั้ง)

ออฟไลน์ oak7070

• Full Member
สนใจ GL ครับ   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ 370Z

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 12:18:47 »
ชอบรูปปลากรอบรูปแรกมักๆ  ;D

ออฟไลน์ คนกรุง

ที่แท้พี่จิมก็ไปเป็นCEOอยู่ที่นั่น :D

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
อยู่เยอรมัน?

อันนี้ เอกสารที่เค้าเอามาวางไว้ให้บนห้องพัก

โห! รูปภาพนี่ ผมว่า ผมไม่ต้องถ่ายเองแล้วละ!
เพราะ รูป On Location ที่เขาถ่ายมาให้แล้วนี่ มีครบทุกสิ่งที่ต้องการในการทำ First Impression จบข่าวเลย!!!

แถม หนังสือ S-Class Magazine นี่ เล่มใหญ่เท่าบ้านมากกกกกก ใหญ่ไปไหน!
แต่ข้างใน รายละเอียดทั้งหมด ครบถ้วนนะคร้าบบบ จบข่าวเลยละ

แล้วที่เด็ดสุดคือ มีตัวอย่าง กลิ่นในห้องโดยสารของ S-Class ที่สามารถเลือกเปลี่ยนกลิ่นได้
แจกมาให้ เอากลับบ้านอีกด้วย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เทพไปไหมเนี่ย!!
ครับ ใช่แล้วไปเยอรมันมาเมื่อสองเดือนที่แล้วครับ

มีรูปถ่ายคู่ด้วย 555 แต่อายเลยมะลง ;D

ออฟไลน์ Lammerison

• Sr. Member
เบอร์ตอง !!!!!!!!!!!!!!!!

ของเค้าดีจริง !!!!!!!!!!!!!!!! ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ 2k

ได้เลขของงวดนี้ละ  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ V221

ขอบคุณสำหรับSurpriseครับคุณJimmy ไม่ทราบว่าได้ลองรุ่นS300 Hybridหรือไม่ครับ? อยากรู้ว่าวิ่งดีไหม?
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ art_duron

รอชมรายงานฉบับเต็มๆ ครับ
พร้อมกับยังรอ เซอร์ไพรส์ #2 อย่างใจจดใจจ่อ  ;D

ออฟไลน์ jumpon77

รอชมครับบบบบบบ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ peterpat

อยากรู้จังว่า magic body control มันทำงานเนียนแค่ไหนหรอครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

สนใจ GL ครับ   ;D ;D ;D

ใช่เลยเคยเห็นสองสามครั้ง (รถเกรย์แน่ๆ) มันดูเจ๋ง ป๋ามาก  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ตอบถูกครับ อิๆ