ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงเครื่อง 4 สูบที่ฟังดูลื่นหู คิดว่ามีรุ่นไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 8857 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
VTEC รอบเกิน 5000 หวานได้ใจครับ

ออฟไลน์ redsun

อันนี้เป็นแนว เครื่องN/Aลากรอบ+ท่อแต่ง
(เสียงแรงกว่ารถไปเยอะ เด็กแว้นชอบแน่นอน)

ออฟไลน์ H.

ผมชอบพวกเครื่อง VTEC นะ ตอนเทคเปิดเสียงสะใจดี
ไม่งั้นก็คือตระกูล Subaru ละครับ สูบนอน เสียงเหมือนเครื่องจะพัง แต่กระแทกคันเร่งลงไปทีเสียงสนั่นทุ่งกันดีเดียว
อีกคันที่นึกออกก็ไอ้แพนด้าของทาคูมิ ตอนลงเครื่องไหม่ที่ลากรอบได้ถึง 11000 รอบเสียงไพเราะมาก

ส่วนกระบะข้างบน ทำไมผมฟังแล้วนึกถึงคนตดใส่ขวดหงะ - -"
H.

ออฟไลน์ Zephyrs

• Sr. Member
VTEC ทั้งหมดผมว่าสุดๆละ  ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!

SOHC ของ 95 Neon ฮะ ลื่น แม้ไม่ใส่ท่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2013, 16:52:25 โดย 5thAvenue »