ผู้เขียน หัวข้อ: +++พาชมมอเตอร์เอ๊กโปด้วยคน เน้นรถใหม่ล้วนๆนะจ๊ะ+++  (อ่าน 12563 ครั้ง)

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
หวังว่าคงมีโอกาสได้แวะไปดูที่งานครับ

เฮ้อ...จะดูทั้งคนทั้งรถเลย
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ NineGap

• Full Member
  • ตามใจ !!! ดีกว่าตามใคร
วัสดุภายในของเจ้าเฟียสต้าในไทยดีกว่าคันนี้แน่นอนครับ คันนี้เป็นคันที่นำเข้ามาโชว์เท่านั้น
และออปชัน ยังมีมาให้อีกเพียบ (เจ้าหน้าที่ฟอร์ดเค้าว่ามาอย่างนั้น)

ที่เหลือก็ เรื่องราคา กับศุนย์ล่ะครับ (เจอคำว่าศุนย์เข้าไปล่ะ คิดหนัก เหอๆ)

แต่เค้าก็บอกมาเหมือนกัน ว่าปีหน้า จะมีการปรับปรุงครั้งใหญ่ แล้วมาดูกัน ว่าจะทำได้จริงอย่างที่พูดไหม

กระทู้นี้เจ้า Fiesta ขโมยซีนไปซะงั้น 555+

นี่ขนาด "ตัวล่างสุด" ยังแจ่มขนาดนี้ แล้วตัว Top จะเทพขนาดไหนฟะเนี่ย  :o

ลืม Focus ที่บ้านไปเลยเรา

ปล. ขอบคุณ จขกท. นะครับ สำหรับภาพสวยๆ
ไอ้เขี้ยวเงิน <== 2013 All New Ford Ranger 2.2 MT DBL XLT Hi-Rider

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
สำหรับของผมเตรียมลงเว็บภายในวันเสาร์นี้ครับ

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
ชื่นชมฝีมือ แฟนมาสด้าครับผม
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ simcity

ชอบรูปสุดท้าย อิอิ

ออฟไลน์ kitakita

• Full Member
ชอบรูปสุดท้าย อิอิ

เห็นด้วยครับ สวยจริงๆ วันอาทิตย์นี้ไปเดินดูดีกว่า พกหนอนน้อยไปชักภาพด้วยดีกว่า

ขอบคุณมากสำหรับรูปครับ

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

ว่าพรุ่งนี้จะไปเก็บรูปเพิ่มเติมอีก
รอบสื่อบางยี่ห้อ พริตตี้ยังซ้อมไม่เสร็จกันเล้ย

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
ถัดมาบูธข้างๆต่อ
อ๊ะ มีรถอีกยี่ห้ออยู่ในบูธด้วย ยังไง ยังไง
แหม กลัวคนไม่เชื่อว่าให้Lotus ออกแบบรึไงเนี่ยยยยย

ไปเดินเฉียดๆ เซลส์พรีเซนต์ว่าช่วงล่างเทคโนโลยีจากโลตัส

เลยย้อนมันกลับไปว่า ช่วงบนเนี่ยคาร์ฟูร์ใช่ป่ะ งานมันถึงได้หยาบขนาดนั้น

กร่อยเลย อิอิ
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net