ผู้เขียน หัวข้อ: Civic EG 3 Doors 14 ปีที่แล้ว พอเทียบอารมณ์ อะไรกับรถ พ.ศ. นี้ได้บ้างครับ  (อ่าน 3419 ครั้ง)

ออฟไลน์ EG-5182

• Jr. Member
  • **
Civic EG 3 Doors 14 ปีที่แล้ว พอเทียบอารมณ์ อะไรกับรถ พ.ศ. นี้ได้บ้างครับ 

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
ผมไม่เคยขับทั้งคู่เลยนะ  แมลงสาบทั้ง 2 3D ทั้งคู่

Civic EG เมื่อ 14 y agos = Proton Neo ในตอนนี้
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
รถสามประตู ตอนนี้นึกไม่ออกเลยว่ามีอะไรนอกจาก Neo เช่นกันครับ แต่ก็น่าจะเอามาเทียบกันได้
เพราะสามประตูเหมือนกัน และราคาจัดว่าไม่แรง..แต่ Civic ตอนนั้นนี่ถูกจนศพกรี๊ดได้เลยนะ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
เทียบกะรถ  Fino  พอได้มั้ง