ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ อยากถามผู้ที่ใช้ c 180 coupe เกี่ยวกับ การใส่แผ่นcd น่ะครับ...  (อ่าน 1824 ครั้ง)

ออฟไลน์ jojokke

• Newbie
  • *
คือผมเพิ่งได้รถมา เป็น command online + navi รถศูนย์ mbth ครับ

ผมอ่านในคู่มือว่ามันสามารถโหลดแผ่นลงได้ 6 แผ่น

แต่รถผมทำไม่ได้เนื่องจากไม่มีปุ่มโหลด ที่เป็นรูปซีดีหลายๆแผ่นตามแบบที่คู่มือบอก..

ผมเลยโทรไปถามเซลล์ เซลล์บอกว่าถ้าเป้นรุ่น command+navi จะใส่ได้แผ่นเดียว

ผมเลยงงๆเล็กน้อย... เลยอยากจะถามท่านที่เคยใช้รถรุ่นนี้ ว่ามันใส่ได้ 1 แผ่นจริงๆหรือเปล่าครับผม...

และถ้าใส่ได้แค่ 1 แผ่นจริงๆ ผมจะสามารถไปทำให้มันใส่เพิ่มได้ไหม หรือว่า ต้องต่อ จาก ipod อย่างเดียว

ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ mxmx

• Sr. Member
ของผมรถเกรย์ เป็นแบบแผ่นเดียวเหมือนกันคับแต่ผมฟังผ่าน USB   กับ iPhone  คับ

ออฟไลน์ jojokke

• Newbie
  • *
ของผมรถเกรย์ เป็นแบบแผ่นเดียวเหมือนกันคับแต่ผมฟังผ่าน USB   กับ iPhone  คับ

ขอบคุณมากครับผม  ;D ;D มีเพื่อนแว้ว