ผู้เขียน หัวข้อ: จัดไปหนักๆครับ กับฟิเอสต้า สีฟ้า น่าจะเป็นคันที่มาโชว์ในมอเตอร์เอกซ์โปนะ  (อ่าน 17082 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttapatJazz

• Hero Member
โอ๊วว สวยเกินนน

ไม่สนใจ2ละ

ชอบFiestaมากกว่าเยอะ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ +^ M o N ™ ^+

• Full Member
ถ้า spec. มาเทพๆ แบบนี่ราคาจะมาเทพขนาดไหนล่ะคราบบบ

ถ้าตูมมาแบบ freed ก็กร่อยได้เลยนะงานนี้

;D ;D ;D
+^ M o N ™ ^+

ออฟไลน์ tsmart

• Jr. Member
  • **
ใครอยากดูเพิ่มไปที่นี้ครับ

http://www.facebook.com/FordFiestaThailand

ออฟไลน์ Preceda2

• Sr. Member
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ Sunnook

ไหน ลองเปรียบเทียบ Firesta กับ 2  ;D

กรี๊ดดดดด ถ้าภายในแบบนี้เข้ามาด้วยน้าา~~~

มาสด้า 2 โมเดลต่อไป ภายในขอให้สวยกว่านี้ได้ไหม สาธุ ๆ

ออฟไลน์ Still Loving You

• Newbie
  • *
สวยมากครับ ทั้งรถ ทั้งรูป

ออฟไลน์ nicsjerry

ผมว่า   พอตัวจริงเข้าไทย มันจะไม่เป็นแบบนี้อ่าดิ ถ้ามานเข้า ก้ออาจจะแค่เหมือนๆ ลดไอนี่ ไอนุ๊น เอาไอนี้ออก  แล้วไฟเจทเตอร์ ขอให้ติดมาด้วยละกาน น้อง MAZDA2  ไม่ยอมมีมาด้วยไม่งั้น สูสีๆ 55+ ;D

ออฟไลน์ KLANG MR-S

กรณีตัวท๊อปด้วยกัน ฟีเอสต้าสวยกว่า 2 ทั้งภายนอกและภายใน

แต่เอาจริง ๆ เห็นราคาตัวท๊อปแล้วอาจซื้อไม่ลง (แบบแจ็สที่ตัว S กะ SV ต่างกันตั้ง 1 แสนบาท)

ผมมันประเภทชอบแต่งรถเองเอาส่วนต่างมาแต่งรถน่าจะเหมาะกว่า

อยากเห็นรูปตัวเริ่มต้นแบบแอร์มืออะไรงี๊ด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ FyGI

ออฟไลน์ prepense

• **
โอ้.....สเปคเทพมากเลยอ่ะครับ  :o :o :o

ออฟไลน์ #PETH#

รอไม่ได้แล้ว

ถ้าตัวดีเซลเป็น1.6 TCDi

แล้วเบนซินจะใช้บล้อกไหนครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

Re: จัดไปหนักๆครับ กับฟิเอสต้า สีฟ้า น่าจะ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2009, 01:06:28 »
แผงคอลโซล ตรงกลางนั้นมันละม้ายคล้ายคลึงกับมือถือNOKIAรุ่นหนึ่งที่ทำตลาดมานานแล้วนี่หนา

เหมือนตัวนี้ไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2009, 01:49:01 โดย expextoz »

ออฟไลน์ Chris Evn

ขอให้ "สเป็คเทพๆ" แบบนี้เถอะ...สาธุ _/\_

โค-ตะ-รสวยเลยอ่ะ

รักนะ Fiesta จุ๊บจุ๊บ  :-*

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ปล. ขอบคุณ จขกท. มากๆเลยครับ ^_^

สเปกออกมาแล้วเหรอครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
spec นี้จิงๆ หรอคับบบ

มันเทพมากมายเลยนะนั่นนนน
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

สเปคเทพเหลือเกิน
ตัวท๊อปจะแตะ 8แสนรึเปล่านั่นน่ะ

ออฟไลน์ hong_G

• I aM HoNG
ดู Spec แล้ว เทพมาก 1.6 TDCI มาถ้าราคาไม่แรงไปกว่า 750,000 จะเหมาะสมมาก

รถสวยกว่า mazda2 ครับ โดยรวม แต่ตอนนี้ผมติดใจเจ้า 2 แล้วละซิ หลงมาสด้าเป็นทุนเดิม

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ขอให้ "สเป็คเทพๆ" แบบนี้เถอะ...สาธุ _/\_

โค-ตะ-รสวยเลยอ่ะ

รักนะ Fiesta จุ๊บจุ๊บ  :-*

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ปล. ขอบคุณ จขกท. มากๆเลยครับ ^_^

ไม่ใช้แบบนี้

ตอนแรกมีแค่เครื่อ1.4 กับ1.6 เบนซิน
ดีเซลยังไม่มี
เคยอ่านผ่านๆเหมือนจะเป็นสเป็คในฝันที่อยากให้ทางFordจัดมาให้

ไม่ใช้ตัวที่จะออกจริงนะครับ เดี๋ยวสับสนๆ
สเป็คจริงยังไม่ออก รอกันหน่อยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2009, 08:25:28 โดย sirisak_ac118 »

ออฟไลน์ Bluedoft

^
^
ใช่ครับ เป็นสเปกในฝันที่คนนี้ตั้งขึ้นไว้

http://www.fordfocusclub.com/forum/index.php/topic,5340.0.html

ออฟไลน์ m_capulet

• Newbie
  • *
สวย ดุดันกว่าคู่แข่งเยอะเลย

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
ก็สวยดีครับ เเต่ชอบน้องสองมากกว่าครับ

เพราะเป็นเเฟนพันธุ์เเท้ มาสด้า

รักเดียวใจเดียว ไม่นอกใจครับ อิอิอิ

ออฟไลน์ Mr.DoZR

• **
ถ้าspecนี้คงราคาเท่าfreedแหงๆ

ออฟไลน์ PREM

^
^
ใช่ครับ เป็นสเปกในฝันที่คนนี้ตั้งขึ้นไว้

http://www.fordfocusclub.com/forum/index.php/topic,5340.0.html

โธ่ ไอ้เราก็นึกว่าของจริง
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ ViViD

• Newbie
  • *
สวยๆ ส่วนตัวชอบตัวนี้มากกว่า MZ2 แฮะ