ผู้เขียน หัวข้อ: City09อยากเปลี่ยนยางที่นุ่มๆเงียบๆได้นานหน่อย แต่งบไม่ถึงGR90 แนะนำรุ่นไหนดีครับ  (อ่าน 2699 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
ขับในเมืองเป็นส่วนใหญ่ ขับไกลๆวิ่งไม่เกิน120ครับ บางทีก็เจอทางลูกรังบ้าง ปัจจุบันใช้LM703 205/50/16 ครับ  อยากให้เค้าเงียบนานกว่าอันเดิมครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำ

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
ลอง Toyo Proxes C1S ดูครับ เพื่อนผมใช้อยู่

ส่วนผมใช้ Nitto NT 830 ตอนนี้ใช้มาราวๆ 3000 โล ยังคง นุ่ม เงียบ หนึบ ดีอยู่ครับ

ออฟไลน์ Kuro

• Full Member

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
โยโก เอิร์ทวัน ทั้งนิ่ม ทั้งย้วย ทั้งเงียบ ราคาพอฟังได้ครับ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ porkoong

• Newbie
  • *
โยโก เดซิเบล ครับ ใช้อยู่ ชอบ

ออฟไลน์ Car_Of_Cnx

• Newbie
  • *