ผู้เขียน หัวข้อ: ++ เซ็งงงง...(ตัวโตๆ) กับ เชฟโรเลต ประเทศไทย ++  (อ่าน 13034 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

• Hero Member
Re: ++ เซ็งงงง...(ตัวโตๆ) กับ เชฟโรเลต ประเทศไทย ++
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 12:07:46 »
ความเดือนร้อนที่เป็นข้อเท็จจริงเช่นนี้
เหมือนเล่าสู่กันฟังแบบอึดอัดมากๆหน่ะครับ
เห็นแล้วเพลียแทน
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ Nyquist

Re: ++ เซ็งงงง...(ตัวโตๆ) กับ เชฟโรเลต ประเทศไทย ++
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 12:12:55 »
สงสัยเอาเงินไปลงกับโฆษนาหมด ไม่มีเงินมาบริหารและพัฒนาองค์กร

แค่กระจกบานเดียว chev ยังแก้ปัญหาไม่ได้ อนาทแท้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2013, 12:19:36 โดย Nyquist »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 13:20:41 »
ส่งเรื่องให้ผู้เก่ยวข้อง ช่วยประสานอีกแรงแล้วครับ

วันนี้ ทุกคนดูจะยุ่งกันทั้งบริษัท

รอการติดต่อกลับครับ

ใจเย็นๆ อีกนิดนึง

ถ้าในวันจันทร์ หรือ อังคารก่อนเที่ยง ยังไมมีความคืบหน้า

เดี๋ยวฉะเอง!

ออฟไลน์ Ja-oud

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 13:22:26 »
ส่งเรื่องให้ผู้เก่ยวข้อง ช่วยประสานอีกแรงแล้วครับ

วันนี้ ทุกคนดูจะยุ่งกันทั้งบริษัท

ถ้าในวันจันทร์ หรือ อังคารก่อนเที่ยง ยังไมมีความคืบหน้า

ขอบคุณมากคับคุณจิมมี่

ออฟไลน์ Nighthawk

• Sr. Member
  • Petrophysics & Formation Evaluation Consultant
    • bmwx3clubthailand
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 13:56:11 »

แล้วคนที่เข้าไม่ถึง Headlightmag จะทำยังไงกัน เทรลเบลเซอของน้าที่สุราษฎร์เข้าออกศูนย์เกือบทุกเดือน ตั้งแต่ซื้อเพราะโชคหน้าดัง ตอนนี้เกือบปีแล้วยังแก้ไม่หาย ก็ไม่ยอมเปลี่ยนให้
แอคคอดจานเบรคคดยังเปลี่ยนให้เลยถ้ายังอยู่ใน 3 ปีแสนโลได้ใจกันเลย ปั้มพาวเวอร์ดังก็เปลี่ยนให้ไม่อิดออด แด๋วจะเอาไปเคลมพวงมาลัยอีกดังแก๊กๆทุกครั้งเวลายูเทิน  ;D

ออฟไลน์ r0okiEz

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 14:48:59 »
นี้ขนาดมีของนะเนียะ

ขอให้เรื่องผ่านไปด้วยดีนะครับ   ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ basboths

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 16:21:01 »
ไปทำบุญเยอะๆครับ เชื่อผมซิ

ออฟไลน์ billups

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 17:24:38 »
เซ็งเหมือนกัน ใครยังไม่เจอไม่รู้หรอกว่ามันเซ็งยังไง
แนะนำให้มาลองครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 19:18:54 »
colorado ผมรออะไหล่ไฟหน้าข้างเดียว3เดือนครับ ศูนย์บางบัวทองเนี่ยแหละ แต่เมื่อหลายปีก่อนมาเคลมกันชนหลังที่ศูนย์นี้อาทิตย์เดียวก็ได้แล้ว ถามเจ้าหน้าที่ว่าทำไมถึงช้าก็บอกว่า GM ไม่ส่งของมาให้ ถ้าส่งมาก็ชอบส่งผิดข้างมาประจำ สั่งข้างซ้ายได้ขวา สั่งข้างขวาได้ซ้าย

ออฟไลน์ tosa

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 20:24:57 »
แค่กระจกบานเดียวเนี่ยนะ...ไม่น่าเชื่อว่าจะ GM (Thailand) จะเป็นได้ถึงขนาดนี้

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 04:41:19 »

แล้วคนที่เข้าไม่ถึง Headlightmag จะทำยังไงกัน เทรลเบลเซอของน้าที่สุราษฎร์เข้าออกศูนย์เกือบทุกเดือน ตั้งแต่ซื้อเพราะโชคหน้าดัง ตอนนี้เกือบปีแล้วยังแก้ไม่หาย ก็ไม่ยอมเปลี่ยนให้
แอคคอดจานเบรคคดยังเปลี่ยนให้เลยถ้ายังอยู่ใน 3 ปีแสนโลได้ใจกันเลย ปั้มพาวเวอร์ดังก็เปลี่ยนให้ไม่อิดออด แด๋วจะเอาไปเคลมพวงมาลัยอีกดังแก๊กๆทุกครั้งเวลายูเทิน  ;D

เข้าไม่ถึง Headlightmag??

เว็บนี้ ไม่ใช่กลุ่มปิด มี url จะคลิกเข้ามาเมื่อไหร่ก็ได้
จะร้องเรียนก็ต้องทำตามกฎระเบียบของที่นี่
แค่นี้เอง ถ้าทำไม่ได้ ผมช่วยอะไรไม่ได้แล้วนะครับ!

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 08:02:19 »
เค้าคงหมายถึงคนที่ไม่รู้จักเวปนี้ครับโดยเฉพาะคนที่ไม่ได้เล่นเน็ตซึ่งน่าจะมีจำนวนที่มากพอดูทำให้ไม่รู้ว่าถ้าไม่ได้รับบริการที่ดีจะเรียกร้องยังไงมากกว่าหน่ะครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 10:57:31 »
ดูโอ้มะกัน ไม่ไหวจริงๆครับ

มีข่าวฉาวตลอดเลย

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 09:52:44 »
มาแจ้งความคืบหน้าคับ

กระจกมาส่งตั้งแต่วันเสาร์ช่วงบ่าย ...ขณะนี้ช่างกำลังติดตั้งกระจกและฟิล์ม คาดว่าน่าจะรับรถได้บ่ายวันนี้

ขอบคุณคุณจิมมี่มากๆคับ ที่เป็นธุระจัดการให้ถ้าไม่ได้คุณจิมมี่ไม่รู้ว่าเมื่อไรจะเรียบร้อย ขอบคุณมากๆ เลยคับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 13:37:27 »
ล่าสุดเพิ่งวางหูโทรฯ เมื่อกี้...ทางเชฟใหญ่โทรมาบอกว่าของส่งมาตั้งแต่วันเสาร์บ่ายแล้ว ว่าทางผมทราบเรื่องรึยัง แล้วเขาบอกว่าได้รับทราบเรื่องนี้มาจากคุณจิมมี่ .... ขอบคุณจิมมี่มากๆ มา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ

ออฟไลน์ Eddy5659

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 21:17:40 »
ล่าสุดเพิ่งวางหูโทรฯ เมื่อกี้...ทางเชฟใหญ่โทรมาบอกว่าของส่งมาตั้งแต่วันเสาร์บ่ายแล้ว ว่าทางผมทราบเรื่องรึยัง แล้วเขาบอกว่าได้รับทราบเรื่องนี้มาจากคุณจิมมี่ .... ขอบคุณจิมมี่มากๆ มา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ

ปิดเคส แต่ทำไมถึงต้องให้ใช้พลังภายในกับเรื่องง่ายๆแค่นี้นะเชฟ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 22:10:08 »

ปิดเคส แต่ทำไมถึงต้องให้ใช้พลังภายในกับเรื่องง่ายๆแค่นี้นะเชฟ

นั้นสิคับ....