ผู้เขียน หัวข้อ: Series 4 ไม่ทราบว่า มอเตอโชว์สิ้นปีนีมันจะมามั๊ยครับ  (อ่าน 3095 ครั้ง)

ออฟไลน์ keangac

• Full Member
พอดี Cancel F30 M Performanceไปแล้ว  เนื่องจาก รถมาไม่ทันตามกำหนด

และมีข่าว Series 4 มาเลยตัดสินใจรอดีกว่า เลยไม่ทราบว่า มันจะมาสิ้นปีนี้หรือไม่ครับ

ออฟไลน์ ZimbaX20

• Jr. Member
  • **
พอดี Cancel F30 M Performanceไปแล้ว  เนื่องจาก รถมาไม่ทันตามกำหนด

และมีข่าว Series 4 มาเลยตัดสินใจรอดีกว่า เลยไม่ทราบว่า มันจะมาสิ้นปีนี้หรือไม่ครับ
เท่าที่คุยกับเซลมานะครับ

น่าจะเปิดตัวสิ้นปีนี้ครับ ตอยมอเตอร์โชว์ หรือถ้าไม่ทั้นช้าสุด เดือนเมษายน

ถ้าเปิดตัวทันในปลายปีนี้จะLot เเรกจะส่งมอบรถได้ประมาณไตรมาสที่สอง ของปีหน้า

จะเปิดตัวเครื่องดีเซลก่อน เเล้วเครื่องเบนซิลตามหลัง   

ราคานี้ น่าจะสามล้านกลางค้อนไปทางปลายๆ ครับ

ราคาโหดมาก เเค่ลดประตูเหลือสองประตู เพิ่มอีกเกือบล้าน 55555

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
ประตูลดลงแบบนี้น้ำหนักคงน้อยกว่ามาก ดีเซลคงเครื่องเดียวกับ320d แบบนี้0-100 แตะ7วิได้มั้ยครับ หรืออย่างมากคงได้แค่8วิ และความประหยัดจะแซง320dไปอีกมั้ยครับ

ออฟไลน์ ZimbaX20

• Jr. Member
  • **
ประตูลดลงแบบนี้น้ำหนักคงน้อยกว่ามาก ดีเซลคงเครื่องเดียวกับ320d แบบนี้0-100 แตะ7วิได้มั้ยครับ หรืออย่างมากคงได้แค่8วิ และความประหยัดจะแซง320dไปอีกมั้ยครับ
น่าจะเครื่องเดียวกันเเต่เเพงกว่าเป็นล้านครับ

ออฟไลน์ keangac

แพงกว่าเหยียบล้าน สงสัยค่าการตลาดซะเยอะ Demandน้อย หึหึ ตัดสินใจลำบากแท้

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
4 series คง CBU ล้วนนะครับ น่าจะโดนภาษีมิใช่น้อย
ตัวเก่าก็ยัง 3 ปลาย ตัวท้อป 4 กลาง

ตัวใหม่คงไม่ต่างกันมาก นอกจากจะมีซอยเครื่องหลายระดับ

ออฟไลน์ bmwmania

ถ้าตั้งราคามาสูงเกิน ผมว่าลูกค้าเดินออกจากโชว์รูม BMW แล้วเดินเข้าโชว์รูมMercedes อย่างเงียบๆแน่ๆ

ออฟไลน์ Ongszaa

• Sr. Member

เท่าที่คุยกับเซลมานะครับ

น่าจะเปิดตัวสิ้นปีนี้ครับ ตอยมอเตอร์โชว์ หรือถ้าไม่ทั้นช้าสุด เดือนเมษายน

ถ้าเปิดตัวทันในปลายปีนี้จะLot เเรกจะส่งมอบรถได้ประมาณไตรมาสที่สอง ของปีหน้า

จะเปิดตัวเครื่องดีเซลก่อน เเล้วเครื่องเบนซิลตามหลัง   

ราคานี้ น่าจะสามล้านกลางค้อนไปทางปลายๆ ครับ

ราคาโหดมาก เเค่ลดประตูเหลือสองประตู เพิ่มอีกเกือบล้าน 55555

ข่าวผม ได้ราคาแว่วๆ มาคร่าวๆ 3.79 เริ่มต้นนะคับ

รถตัวจริงจะมีให้เห็นในปลายปีนี้คับ เซลล์บอกว่าประมาณกันยา หรืออาจมากกว่านั้น
ตัวนี้พี่ผมสมใจ อาจจะเป็นสมาชิกในบ้านคันถัดไป หรือ E coupe Facelift ต้องลุ้นกันนี่แหละ หุหุ
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ผมว่านะ ประเด็นคือ ราคามันจะไปทับกับ E coupe facelift นี่สิ

คนซื้อนี่โคตรลำบากใจ