ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ อย่าลืม! วันนี้ เรามีนัดรับบัตร Motor Expo กันอีก 1 วัน! /*-*/  (อ่าน 4468 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ตั้งแต่ 5-6 โมงเย็นเป็นต้นไป ที่ร้าน Toys Coffee พหลโยธิน ซอย 6 นะครับ
อยู่ักันจนถึงร้านปิด 5 ทุ่ม

ส่วนใครไม่มีโอกาสดู Mazda 2 จะมีคันสีแดง ตัวท็อป มาจอดให้ชมกันด้วย

แผนที่ ดูได้ในกระทู้เก่าๆ นะครับ ลองเสริชดู

ออฟไลน์ Chris Evn

พี่จิมมีนอนดึกเหมือนกันนะครับ

ก็นั่งทำรีิวิว Mazda 2 ไปเรื่อยๆนี่แหละครับ

อัพโหลดไฟล์รูปแล้ว ก็ต้องทำเนื้อหาต่อ แล้วต้องรอตัวท็อปคันแดง เช้านี้ อีกคันนึง

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
ก็นั่งทำรีิวิว Mazda 2 ไปเรื่อยๆนี่แหละครับ

อัพโหลดไฟล์รูปแล้ว ก็ต้องทำเนื้อหาต่อ แล้วต้องรอตัวท็อปคันแดง เช้านี้ อีกคันนึง

อากาศเย็น อย่าหักโหมนะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

มีใครจะไปเอาโดยเดินทางจาก มธ. ไหมครับ??

ออฟไลน์ aob

• Newbie
  • *
คุณ Jimmy ครับ
จาก la villa อารีย์เข้าไปลึกไหมครับ
ถ้าเดินเข้าไปตอนกลางคืนจะอันตรายไหม
จะได้ไม่ต้องเอารถไป

ออฟไลน์ work

• Newbie
  • *
คุณ Jimmy ครับ
จาก la villa อารีย์เข้าไปลึกไหมครับ
ถ้าเดินเข้าไปตอนกลางคืนจะอันตรายไหม
จะได้ไม่ต้องเอารถไป

ตอบแทนให้นะครับ เพราะพี่ J!MMY ยังไม่มาตอบเลย
เดินเข้าไปไม่ลึกครับ ประมาณ 200 เมตรได้
ซอยมืดนิดหน่อย แต่ไม่เปลี่ยวครับ เพราะมี 7-11 อยู่ตรงกลางทางเลย

;D

มีอาหารจานหลักราคาเหมาะสมกับคนวัยนักศึกษาไหมครับ

ตอนนี้อยู่ร้านแล้วครับ

กำลังคิดว่า มื้อเย็น สงสัยสั่งข้าวกล่อง (ขอย้ำ ว่า ข้าวกล่องจริงๆ) เดลิเวอรี มากินกันอีกตามเคย

ตอนนี้ ท่านใดจะสะดวกมารับบัตร มาได้เลยนะครับ บรรยากาศ กำลังดี๊ดี...แต่ที่จอดรถ ก็มีพอแค่ 1-2 คันเท่านั้น ในตอนนี้

ออฟไลน์ champyadme

• Full Member
ถ้าไปถึงเกือบ 5 ทุ่ม จะยังมีบัตรเหลือมั๊ยครับ
บ้านอยู่ไกล แถมไปตอนนี้ก้รถติดมากมาย

ออฟไลน์ =TUM=

• Sr. Member
Re: /*-*/ อย่าลืม! วันนี้ เรามีนัดรับบัตร Motor Expo กันอีก 1 วัน! /*-*/
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 23:28:53 »
เจอกัลวันอังคารรอบ vip ครับ

Re: /*-*/ อย่าลืม! วันนี้ เรามีนัดรับบัตร Motor Expo กันอีก 1 วัน! /*-*/
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 23:45:58 »
บรรยากาศ สบายๆ ดี นะครับ

ออฟไลน์ palmykung

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 00:17:32 »
ตอนแรกว่าวันนี้ตอนเย็นจะเข้าไปเอาแต่งานยุ่งจนลืมไปเลย
เข้าเวบมาตอนเที่ยงคืน เห็นกระทู้เลยนึกขึ้นได้
พี่จิมมี่จะมีแจกอีกรอบรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 02:16:25 »
วันนี้ไปเจอพี่ๆ สนุกมากมาย เป็นกันเอง
กลับกันเที่ยงคืนเปะ ดึกพอสมควร