ผู้เขียน หัวข้อ: นาทีนี้ BMW 520d ยังน่าเล่นอยู่ไหม แม้ว่าปลายปีนี้จะเปลี่ยนโฉมแล้วก็ตาม แต่...  (อ่าน 5707 ครั้ง)

ออฟไลน์ tjsajja

• Jr. Member
  • **
นาทีนี้ BMW 520d ยังน่าเล่นอยู่ไหม แม้ว่าปลายปีนี้จะเปลี่ยนโฉมแล้วก็ตาม

แต่...ราคาปัจจุบันมีโปรโมชั่นลดราคาลงจากเดิมมาอีกสองแสน และฟรีประกันชั่นหนึ่ง

ยั่วใจเหลือเกินครับ

กะกระโดดข้ามรุ่น จาก 320d ไป 520d เลย

เพิ่งไปเทสต์ไดรฟ์มาทั้งสองรุ่น ชอบทั้งสองรุ่นเลย

แม้ใครๆ รอบตัว กระซิบแต่คำว่า เบนซ์ เบนซ์ เบนซ์ ก็เหอะ

อีกอย่าง โมเดลนี้จะเปลี่ยนโฉมปลายปีนี้แล้ว ยังน่าลุ้นอยู่ไหม ถ้าซื้อตอนนี้

จากสมาชิกใหม่ (เอี่ยม)

-----------

ออฟไลน์ mypop

• Full Member
เอาไปเถอะครับ น่าเล่นจริง ถ้าลดอีกสองแสน + ป.1

ออฟไลน์ Parinceo

• Hero Member
ยังน่าเล่นอยู่ครับ ตัวใหม่ออพชั่นพอๆกะของเดิม ไม่น่าจะเพิ่มเยอะ ภายนอกแทบไม่เปลี่ยนเลย
ได้ลดตั้ง 2แสน + ประกันอีก จัดไปครับ

ออฟไลน์ muza

• Sr. Member
มันเจอ3.7ล้านของ e-coupe ค้ำคออยู่อะครับ
ราคาเบียดกันมาก

แต่ถ้าเน้น พท สำหรับคนนังหลัง
ก็จัดเลยครับ
สีขาว ข้างใน สีน้ำตาล สวยครับ^^"
ปล
VVV
VVV
ถ้าอยากซื้อ
ลองต่อลองกะเซลดูนะครับ
น่าได้ 300k กะประกันชั้นหนึ่ง ฟิล์ม v-cool
เป็นขั้นต่ำนะครับ

ออฟไลน์ MingZaa

• **
Re: นาทีนี้ BMW 520d ยังน่าเล่นอยู่ไหม แม้ว่าปลาย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 21:25:21 »
ยังน่าเล่นอยู่ครับ ตัวใหม่ออพชั่นพอๆกะของเดิม ไม่น่าจะเพิ่มเยอะ ภายนอกแทบไม่เปลี่ยนเลย
ได้ลดตั้ง 2แสน + ประกันอีก จัดไปครับ

เทส

• **
เทส    ต้องลบชื่อกระทู้ให้สั้นลงถึงโพสติดครับ
...............................................................

ออฟไลน์ poon147

• Newbie
  • *
ผมว่าน่าจะได้ลดเยอะกว่านี้นะครับ ผมซื้อเดือน 8 ปีที่แล้วก็ได้ลด 2 แสนแล้วนะครับ ผมว่าตอนนี้น่าจะได้ 3 แสนนะครับ

ออฟไลน์ MaiSki

2แสนน้อยไปครับ ทางที่ดีรอให้ถึงที่สุดก่อน ยิ่งใกล้เวลารุ่นใหม่ออกยิ่งได้ส่วนลดเยอะ

ออฟไลน์ Ongszaa

รอตกก่อนค่อยสอยครับ ผมว่ามีได้ถึง 500k
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

• **
ผมว่าน่าจะได้ลดเยอะกว่านี้นะครับ ผมซื้อเดือน 8 ปีที่แล้วก็ได้ลด 2 แสนแล้วนะครับ ผมว่าตอนนี้น่าจะได้ 3 แสนนะครับ

ประกัน กับ ฟิล์ม ได้ด้วยไหมครับ

(ประกันเท่าไรครับ)

ออฟไลน์ Entropy

• Full Member
ขอส่วนลดสี่แสนเลยครับแต่ทุกอย่างเหมือนเดิม ถ้าได้ค่อยให้เซลโทรมาบอกครับ

syamana

• บุคคลทั่วไป
เคยถามอยู่ที่หนึง 525d ลด4แสนแถมชุดแต่ง M sport   :P ลองต่อดูเยอะๆครับ

ออฟไลน์ ぼくは"P.P."です

เคยถามอยู่ที่หนึง 525d ลด4แสนแถมชุดแต่ง M sport   :P ลองต่อดูเยอะๆครับ
โอ้วววว :o
งี้ก็ทั้งหล่อทั้งแรงทั้งคุ้มราคาเลยสิครับ ;D
Great Handling = Great Car

ออฟไลน์ yo_shi

• Newbie
  • *
ผมพึ่งไปถามเซลมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ได้ส่วนลดเริ่มต้น 2 แสน สำหรับซีรีย์ 5 ทุกรุ่น น่าจะขอเพิ่มได้อีกเยอะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ส่วนลด 2แสน แค่สตาร์ทนะครับ

ถามว่ายังน่าเล่นมั้ย ยังน่าเล่นครับ

แค่ LCI มา เปลี่ยนก็ไม่เยอะ ต่างก็ไม่มาก

แล้วยิ่งอัพจาก 320d มา 520d ยิ่งเชียร์เลยครับ