ผู้เขียน หัวข้อ: ็Hi พี่จิมมี่ มาทักทายอย่างเป็นทางการครับผม  (อ่าน 4701 ครั้ง)

ออฟไลน์ mye

• Newbie
  • *
ผมไม้เองคราบบบ หวัดดีพี่จิมมี่และทุกๆท่าน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับบ เข้ามาอ่านนานแล้วมีโอกาสเป็นสมาชิกสักที(คอมไม่รวนแล้วจ้า)

อ่อพี่จิมมี่ สรุปว่าผมตัดสินใจเลือกสวืฟค่อนข้าง100เปอร์ละนะครับ ผมว่ามันเหมาะกับผมมากๆเลยล่ะ แต่คงไปจองที่งานมอเตอร์เอ็กซ์โปรครับ แล้วบังเอิญมากเลยครับพี่ เซลที่ดูแลการขายให้ผมที่ชื่อไผ่อ่ะ ไม้ +ไผ่ ชื่อดันเข้ากันได้อีกเหอๆๆ
พอดีคุณไผ่เขาจบเอกดนตรีและเล่นเปียโนสอนเปียโนอีกต่างหาก เลยคุยเพลินเลยพี่ ขอให้บริการหลังการขายต้อนรับดีแบบนี้ละกานเนอะห้าห้า ขอบคุณรีวิวSwiftของพี่จิมมี่ด้วยครับ ช่วยผมได้เยอะเลยทีเดียว แล้วจะเข้ามาเป็นประจำนะครับบ

แต่สีคงไม่ใช่สีขาวแบบคันนี้อ่ะพี่ เพราะมันตัดกับสีผิวผมเกินไปหน่อยง่า ห้าห้าห้า

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
Re: ็Hi พี่จิมมี่ มาทักทายอย่างเป็นทางการครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 01:52:54 »
หวัดดีพี่ไม้
ได้รถแล้วอย่าลืมเอามาให้นั่งเล่นด้วยนะ
55555

ออฟไลน์ slick

• Newbie
  • *
Re: ็Hi พี่จิมมี่ มาทักทายอย่างเป็นทางการครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 02:51:32 »
ผมก็จะไปดูงานมอเตอร์โชว์ครับ

ในใจผมตอนนี้มีแต่ swift แต่กลัวปัญหาเรื่องอะไหล่นี่หละ

ออฟไลน์ octopussy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 12:54:21 »
ผมก็จะไปดูงานมอเตอร์โชว์ครับ

ในใจผมตอนนี้มีแต่ swift แต่กลัวปัญหาเรื่องอะไหล่นี่หละ

พูดเหมือนแม่ของลูกผมเลย  โชว์รูมตลิ่งชันหน้าบ้านก็ไม่มีรถให้ดู  ซื้อที่โน่นซ่อมหน้าบ้านได้ป่าว

ออฟไลน์ ?????

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 13:58:58 »
งั้นผมน้องสุดท้อง เพิ่งสมัครเมื่อกี้

ผมชอบนะรุ่นนี้ยิ่งมองยิ่งชอบดูเรียบๆ ดี

แต่ไม่เคยเห็นตัวเป็นๆ คุณไปดูมาแล้ว บรรยายหน่อยซิครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 18:19:11 »
ในที่สุด ไม้ก็เข้ามาได้ ยินดีด้วย เอิ๊กๆ

ปล. อย่าคุยกับ ไผ่ เพลิน จนลืมแฟนนานุแฟน เข้าเชียวละ ฮ่าๆ

ออฟไลน์ mye

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 14:19:36 »
ในที่สุด ไม้ก็เข้ามาได้ ยินดีด้วย เอิ๊กๆ

ปล. อย่าคุยกับ ไผ่ เพลิน จนลืมแฟนนานุแฟน เข้าเชียวละ ฮ่าๆ

ห้าห้าห้า คุยกับไผ่เฉพาะเรื่องรถจ้าพี่จิมมี่  มิกล้าๆๆเหอๆๆ

ท่านน้องกล้วยเดี๋ยวได้เมื่อไหร่ไปซิ่งๆกันครับ

ส่วนท่านเอครับ อยากรู้ว่าผมเทสแล้วเป็นไงบ้างในมุมมองผมคนเดียวนะ ไปอ่านได้ที่นี่นะครับ http://thaifreed.com/index.php?topic=368.0

ปล.พี่จิมมี่ว่างวันไหนเดี๋ยวผมจะเลี้ยงข้าวขอบคุณนะครับ ห้าห้าห้า พาน้องกล้วยละเด็กชลบุรีมาด้วยนะห้าห้าห้า