ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นโฆษณา BMW Expo จะเอา series 4 มาโชว์ หรือจะขายด้วยเนี่ย  (อ่าน 3101 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
เห็นโฆษณาหนังสือพิมพ์ครับ  BMW Expo - Sept 5-8, 2013 Central World

โฆษณาด้วย series 4 ประมาณว่าจะมาโชว์ แล้วก็ขายด้วย แต่ที่งงๆ คือเป็นรูปตัว concept ไม่ใช่ตัว 4 จริงที่เปิดตัว เลยไม่แน่ใจว่าเป็นการโชว์ตัว concept เฉยๆ หรือป่าว

แต่ไงก็น่าไปดูนะครับ   ;)
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ hadesto

• Jr. Member
  • **
เห็นโฆษณาหนังสือพิมพ์ครับ  BMW Expo - Sept 5-8, 2013 Central World

โฆษณาด้วย series 4 ประมาณว่าจะมาโชว์ แล้วก็ขายด้วย แต่ที่งงๆ คือเป็นรูปตัว concept ไม่ใช่ตัว 4 จริงที่เปิดตัว เลยไม่แน่ใจว่าเป็นการโชว์ตัว concept เฉยๆ หรือป่าว

แต่ไงก็น่าไปดูนะครับ   ;)

4 series ไม่แน่ใจ ครับ แต่ 3 gt 20d มาแน่ๆ ตัวจริงจอดอยู่หลายโชว์รูมแล้ว น่าใช้มาก แต่ขึ้นกับราคาตั้งนะ

ออฟไลน์ CATM96

• Sr. Member
มี series 3gtด้วยเหรอครับ? แล้วมีเครื่องเบนซินรึเปล่าครับ?
ถ้ามีเป็น23i 28iหรือ20i ครับ?