ผู้เขียน หัวข้อ: รถมือหนึ่งป้ายแดงเพื่อนๆใช้นานสุดกี่ปีครับ  (อ่าน 7841 ครั้ง)

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
Re: รถมือหนึ่งป้ายแดงเพื่อนๆใช้นานสุดกี่ปีครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 20:31:44 »
พระเจ้าจอร์จทำไมใช้รถกันได้แบบว่าทนสุดๆ

ผมว่า 16 ปี ของรถพ่อผมก็สุดๆแล้วนะเนี่ย

เท่าที่อ่านมานานสุด 38 ปีของคุณ oak70

ใช้เยอะสุด 2ล้านโล :o คุณ headman ใช้รถยัังไงครับเนี่ยวิ่งแบบว่าสุดๆจริงๆ

บ้านผมแต่ก่อนเลี้ยงไก่ครับ วิ่งขนอาหารไก่.....วิ่งส่งไข่....มีคันเดียวครับ...คันเดียวที่ล่ะครับที่ทำให้ที่บ้านตั้งตัวได้....ไปเที่ยว...ไปทำงาน...ขนของ...รับจ้าง....คันเดียวจริงๆ ครับ....ตอนนี้ 2 ล้านทะลุแล้วครับ....แต่ไมลค์มันก็หยุดเดินไปแล้วเหมือนกันครับ...ยังไม่ได้ซ่อมเลย ฮ๋าๆๆๆ
เรารักจ่าโท :))))