ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ด่วนมาก! หลุดภาพคันจริง Suzuki Ecocar Sedan ครั้งแรกในประเทศไทย +++  (อ่าน 15839 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mos

• Newbie
  • *
ซูซูกิ ทำรถออกมาได้น่าดึงดูดใจมากๆ เลยครับ ดูแล้วน่ารอคอยจริงๆ นี่แค่ภาพแรกที่ปล่อยออกมา กว่าจะเริ่มขายจริงคงจะปรับนั่นนิด ปรับนี่หน่อยคงลงตัวเป๊ะเวอร์ครับ ผลิตไม่ทันขายแน่ๆ สงสัยว่าต้องรีบไปจองตั้งแต่วันนี้เลยจะได้รับรถตอนเปิดตัวเลยครับ  :D

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
สวยน่าใช้มากๆเลยครับ ด้านหน้าดูหรูมาก ดูแล้วเอา city มาเป็นโครง จัดความหรูหราใส่เข้าไปก็ออกมาเป็น swift sedan แต่ city รุ่นนี้นี่ออกแบบมาดีจริงๆ จนจะตกรุ่นแล้วก็ยังสวย

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
สวยดูดีมากๆ ดูดีสุดใน Eco Car ที่มีในตลาดในบ้านเราตอนนี้เลยนะเนี้ย ทีมออกแบบ Suzuki ทำงานได้ดีมากๆเลยเยี่อมมากๆครับขอปรบมือให้ครับผม :)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

ดีใจที่มันไม่มาในหน้าตาคล้าย Swift 4dr ของversionอินเดียครับ  ทรงมันตลกไปนิดๆ

ด้านเสาCผมว่ามันดูธรรมดาไปเล็กน้อย ถ้าเทียบแล้ว City , Almera ดูมีราศีกว่าในกรณีรถ Compact 4dr

ต้องรอติดตามตัวจริงต่อไปครับ ^^

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
จะขายกันทันไหมเนี่ย
แค่สวิฟก็ขายแทบไม่ทันแล้ว :o

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มาแบบนี้คู่แข่งโดนเรียบแน่ๆ แต่ขอให้ประกอบทันด้วยเถอะ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Nlight

• Sr. Member
  • พิมพ์ผิดประจำ
ว่าที่รถ Ecocar ยอดขายอันดับ 1  ;D

ออฟไลน์ Tonaka

รู้สึกดีนะครับที่ไม่ใช่เจ้านี่  แหม๊

阿蘇山

ออฟไลน์ Frontiere

• Jr. Member
  • **
อะหืม ไฟหน้าา
I always catch you when you fall.

ออฟไลน์ peterpat

สวยครับ ผมว่าครึ่งคันหน้าลงตัวมาก ส่วนท้ายดูธรรมดาไปนิดนึง (เสียดายครึ่งหน้าน่าอุส่าห์สวย) แต่แค่นี้ก็ถือว่าลงตัวแล้วครับ
ชอบไฟหน้าและกันชนหน้ามาก ลงตัวได้ใจจริงๆ  ;)

ออฟไลน์ peterpat

กระจังหน้ากับกันชนนี่ชวนให้นึกถึงตัวนี้สุดๆเลย

ออฟไลน์ dorakun

• Full Member
ด้านหน้าดูแล้วเหมือนแคมรี่ตัวก่อนปัจจุบันเลยครับ.
ปล.กำลังคิดว่าเมื่อเปิดตัวแล้วซูซูกิจะผลิตอย่างไงให้ทันออเดอร์ลูกค้าละเนี่ย

ขนาดสวิฟยังรอคิวกันนานมาก ถ้าตัวนี้เปิดตัวมาอีกก็นะ
เอาใจช่วยซูซูกิแล้วกันครับ....ในยุคที่บริษัทอื่นทำรถได้คุณภาพแย่ลงออกมา
แต่ซูซูกิพยายามที่จะทำรถด้วยความตั้งใจจริงออกมา แบบนี้น่าสนับสนุนครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
ขอ 3 คำ โชว์ รูม แตก!!!

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มีลูกแก้วด้วยแฮะ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

มีภาพหลุดภายในห้องโดยสารแล้วนะครับ  :o

ออฟไลน์ kukuku2012

• Newbie
  • *
ออกแบบได้สวยมาก น่าจะมาเร็วหน่อยนะ รับรองตลาดลุกเป็นไฟแน่ๆ เจ้าตลาดหนาวแน่ๆอิอิ

ออฟไลน์ tOntrAnETY

• Full Member
    • tontranety
งามหลายๆ