ผู้เขียน หัวข้อ: ///// รายงานยอดขายรถยนต์ กรกฎาคม 56 ต่ำสุดในรอบ 15 เดือน /////  (อ่าน 12864 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ไม่ทราบว่ากระบะรวมทั้งกระบะเพื่อการพาณิชย์ด้วยหรือป่าว
Vigo เลยยอดเยอะ ผมเห็น CNG และ เบนซินตอนเดียวขนของเยอะนะ
ผมว่าถ้าเทียบรถนั่ง 4 ประตูด้วยกัน ผมว่า D max น่าจะมากกว่านะครับ

ยอดกระบะ 1 ตันรวมทั้งหมดครับ
ทั้งตอนเดียว แค็ป และ 4ประตู แต่ไม่รวม กระบะดัดแปลง(PPV)

ออฟไลน์ MUK

เจ้าไหนขายดีช่วยได้โปรด ทำ Pro ลดโหดๆ สุดๆ ก่อนหน่อยครับผม :)

ออฟไลน์ lovehome

• Jr. Member
  • **
ถ้าวีโก้ออกตัวใหม่มาน่าจะพุ่งกว่านี้ นี่บอดี้เดิมตั้งนานยังนำมาตลอด รวมถึงยังไม่มี eco car อีก

ออฟไลน์ bojung

• Sr. Member
ช่วงนี้กำลังซื้อคงน้อยลงไปเยอะครับ และแต่ละค่ายก็พยายามอัดโปรโมชั่นกันเต็มที่ แต่ที่น่าตกใจก็คือ ทำไมยอดกระบะมันถึงทิ้งห่างกันขนาดนี้ วีโก้กับดีแมกทิ้งอันดับสามไปเยอะเลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
กระบะ ppv จะตกรุ่นมะลอมมะล่ออยู่แล้ว ยังขายดี

ส่วนรถยนต์นั่ง ฮอนด้ายังครองต่อไป

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
ซบเซาจริงๆ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ RUNDOG

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ นี่ก็เป็นอีกสาเหตุหนึ่ง ที่ hilux ไม่ยอม All new ซักที ก๊มันยังขายดีอยู่นี่เอง