ผู้เขียน หัวข้อ: รถคันแรกของผม...Picanto ดีไหมครับ  (อ่าน 13526 ครั้ง)

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
Re: รถคันแรกของผม...Picanto ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 09, 2013, 21:34:16 »
ผมใช้ รุ่น รองท๊อปตัวนี้อยู่  แปลกตาบนท้องถนนดีครับ  ผมขับ พิษณุโลก เชียงใหม่เดือนล่ะ ครั้งถึง2ครั้งกะโอเค ตอนนี้ใช้มา จะ2ปีล่ะครับ เข้าเช็คระยะศูนย์กะพอๆกับพี่โต อะไหล่ก็ราคาพอรับได้ ^^

แต่ของแต่งอาจหายากซํกนิดนะครับ ทำใจหน่อยย อิอิ มีไรสอบถามผมได้นะครับหรือไม่ก็เข้าไป ใน FB ก็ได้ครับ ค้นหาคำว่า KIA PICANTO FAMILY CLUB นะครับ ^^

ปล.ในภาพผมเอาขับขึ้น อินทนนท์ไป อ.แม่แจ่ม มานะครับ 1,300CC ไหวๆๆครับ ^^

ขอบคุณพี่มากๆ เลยคร๊าบบบบ ผมไปใน FB แล้วขอเข้ากลุ่มแล้วครับ...ขอบคุณมากๆ เลยครับ :)
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
Re: รถคันแรกของผม...Picanto ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 14:43:28 »
เชียร์ RIO ครับ