ผู้เขียน หัวข้อ: ปีหน้า2014 eco car 5ประตูที่ขายดีที่สุดจะเป็นรถอะไรครับ  (อ่าน 9657 ครั้ง)

ออฟไลน์ superden

• Hero Member
เดากันข้ามปีไปเลยครับ(หรือเรียกว่าวิเคราะห์ จะดูดีกว่า) ท่านคิดว่าปีหน้า 2014 ปลายปี ยอดการขาย eco car 5ประตู อันดับ1 จะเป็นรถอะไรครับ  ;D

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
Yaris sure!!!!!!!

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• Full Member
  • ไม่ไหวจะพูด
Yaris sure!!!!!!!

ยาริส จากศุนย์  Sure สินะคะ

ประมาณว่าออกจากสูนย์ แล้วขายทิ้งกันจ้าละหวั่น
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ cdap

swift + ส่วนลดน่าจะยังยึดที่ 1 ไว้ได้นะ
ยาริส เปิดตัวใหม่ ยังแพงอยู่ไม่ค่อยมีส่วนลด

ออฟไลน์ nin122

ผมเดาว่าเป็น swift MC ครับ!!

ออฟไลน์ lifeonmap

• Jr. Member
  • **
จากกระทู้ราคายาริส สวิฟท์คงยังเป็นแชมป์แน่ๆ ต้องดูว่าใครจะเป็นที่สอง

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Swift ครับ

ออฟไลน์ YZA

คหสต
Yaris ครับ
ต่อให้ไม่มีที่ปัดนน้ำฝนหลังเลย เอ้า

ออฟไลน์ Enzo

• **

Swift  แต่ต้องพัฒนาศูนย์บริการให้ทัน ตามรถที่ขายดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Nlight

• พิมพ์ผิดประจำ
หมูน้อย Bri ;D เอ๊ยย Swift ครับ

Almera/Attrage เป็น Sedan ยังขายสู้ไม่ได้เลย ผมว่าตราสามห่วงมีอำนาจริงแต่ไม่ถึงขั้นทำให้ชนะได้ทันที

ออฟไลน์ Gaga

• **
Yaris    ที่ 1
Swift    ที่ 2
Mirage ที่ 3

เพราะโตโยต้า มี outlet มากกว่า เยอะมาก

ออฟไลน์ superden

ส่วนใหญ่คาดการณ์ว่าswift แฮะ  เดี๋ยวปีหน้าผมจะคอยสังเกตุว่าจะจริงไหม

ออฟไลน์ Monsterz

• **
กรณีมี 2 ตัว ยาริส กับ สวิฟ ผมเอายาริสดีกว่า ห่วงเรื่องบริการหลังการขาย โดยดฉพาะหากมีเคลม และเรื่องศูนย์บริการด้วยครับ

ออฟไลน์ mild-melody

• **
โตโยต้า มีแววนะ รถเพิ่งเปิดตัวด้วย

ออฟไลน์ inew

ปี 2014  ก็ไม่พ้น "Yaris eco" ครับ ส่วนมากของผู้ซื้อไม่ได้มาศึกษาทางเว็บอย่างเราๆหรอกครับ เห็นว่าสวยมีโลโก้สามห่วงก็โอละ  ;D

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Yaris Eco ;)

ออฟไลน์ LaTeX

ยอดเฉพาะปีหน้าคง Yarisครับเพราะ
1.คนอยากได้ Swift ออก2012-13ไปหมดแล้ว
2.ความสวยยาริส+ ชื่อชั้นพี่โต
3.คนที่ออกรถหลังช่วงคืนภาษี น่าจะเลือกออกคันที่ไม่มีในช่วงโปรคืนภาษี เพราะให้ความรู้สึกว่า ชั้นไม่ได้ใช้ของลดราคานะ!

แต่ยอดรวมคงไม่สู้ Suzuki กับ Nissanมั้งครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ยอดเฉพาะปีหน้าคง Yarisครับเพราะ
1.คนอยากได้ Swift ออก2012-13ไปหมดแล้ว
2.ความสวยยาริส+ ชื่อชั้นพี่โต
3.คนที่ออกรถหลังช่วงคืนภาษี น่าจะเลือกออกคันที่ไม่มีในช่วงโปรคืนภาษี เพราะให้ความรู้สึกว่า ชั้นไม่ได้ใช้ของลดราคานะ!

แต่ยอดรวมคงไม่สู้ Suzuki กับ Nissanมั้งครับ
เห็นด้วยครับ ชอบไฟหน้ารมดำ ขอบๆ สีดำของ J Eco สุดๆ ;)

เหมือน 86 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2013, 11:38:31 โดย GreenG »