ผู้เขียน หัวข้อ: มอเตอร์โชว์ปลายเดือนหน้า คิดว่าพวกเราจะได้ยลโฉม ALL New city 2014 หรือไม่ครับ  (อ่าน 5692 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kalato

• Jr. Member
  • **
ใครพอทราบบ้างมั้ยครับว่า มอเตอร์โชว์ปลายเดือนหน้า พวกเราจะได้ยลโฉม ALL New city 2014 หรือไม่ครับ ภาพหลุดไม่มีเลย เงียบกริบ รึว่า ??

ออฟไลน์ kitakita

• Full Member
อาจจะไม่ได้เห็นครับ

ออฟไลน์ Mortred

• Sr. Member

อ่าว ทำไมอ่ะครับ

ออฟไลน์ roongkul

น่าจะมาหรือเปล่าคะ / new jazz เปิดตัวปีหน้า

ออฟไลน์ kitakita

อ่าว ทำไมอ่ะครับ

ผมว่าข่าวมันเงียบๆไป เห็นมีแต่แจ๊ส แต่ ต้นปีหน้า น่าจะได้เห็นทั้งแจ๊สทั้งซิตี้ แน่ๆครับ

ออฟไลน์ tap-mzr

สงสัยเอา city เก่าเป็นตัวประกัน ... ขายไม่หมดไม่เปิดตัวใหม่ ...
คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

ออฟไลน์ EakkyMan

• **
  • สักวันหนึ่งเราจะโต
สงสัยเอา city เก่าเป็นตัวประกัน ... ขายไม่หมดไม่เปิดตัวใหม่ ...

น่าจะใช่นะครับ 55555

ออฟไลน์ Adi Autolism

• Adi Autolism..
แม่นๆๆ เห็นเอามาจอดที่โรงงานอื่นในนิคม+ที่อื่นๆน่าจะหลายร้อยคันอยู่คับ

แต่น่าจะน้อยกว่านิสสัน แถวบางนา จอดอยุ่3ที่ เป็นพันนนน

ออฟไลน์ naretpan

• **
ไม่น่ามาครับ เพราะยอดขาย vios ใหม่ก็ไม่ได้หวือหวา น่าจะอัดแคมเปญหนักๆมากกว่า  น่าจะเปิดตัวต้นปีครับ

ออฟไลน์ elite

Motor Expoรึเปล่าครับปลายเดือนหน้า?

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
ถ้าปลายปีนี้ไม่มาก็แปลว่า Honda ผิดสัญญาดิ อย่างี้ผมจะเชื่อใจอะไรได้อีกมั้ยเนี้ย ถ้าไม่มาผมจะให้น้องสาวไปออกเจ้าอื่นแน่ๆ

ออฟไลน์ AMG GT

มาปลายเดือนหน้าครับ   อิอิ  มีคนบอกมา  หุหุ ;D

ออฟไลน์ balliblue

น่าจะได้เห็นนะ อยากเห็นมาก รออยู่ๆๆๆ

ออฟไลน์ Zalamanders

• **
อ่าวเฮ่ย มาเถอะมา...มานะ มานะ มานี มานี
ผมเชื่อพี่ J!MMY ครับ อิอิ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ Ball and The HellCat

• The Ultimate Driving Machine...
ผมเดาว่าตัวเก่ายังพอขายได้เรื่อยๆนะ ทางฮอนด้าเลยยังไม่รีบร้อนที่จะเอาตัวใหม่มาขาย รอเคลียร์สตอกเก่าก่อน

แต่ยอมรับว่าเค้าเก็บความลับได้เก่งจริงๆ ไม่มีภาพหลุดออกมาเลย (อยากดู...)
“Build your own dreams, or someone else will hire you to build theirs.” – Farrah Gray