ผู้เขียน หัวข้อ: Mazda 3 รุ่นใหม่ปี 2010 เมื่อไรเข้าไทยครับ เห้น web ต่างประเทศมีกันแล้วครับ  (อ่าน 7814 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vorawut

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
ข่าว แว่วๆ ว่า ปลายปี2010-ต้นปี2011 คับ
และอาจจะมี ระบบ i-stop มาให้ด้วย

ปล.ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยคับ

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
คิดว่าคงคอยนานแน่ๆ กลางปี 2011 แน่
ว่าแต่ ผลิตในไทย น่าลุ่นกว่าเยอะเลย ว่าจะออกมาเป็นยังไง

ออฟไลน์ Vick

• Jr. Member
  • **
ก็น่าจะประมาณปลายปี 2010 หรือต้นปี 2011 น้อง 2 ขายดีอย่างนี้ Mazda คงไม่เร่งเปิดตัว ไหนจะต้องเปิดตัว sedan อีก

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
กำลังมีความพยายามอยู่้ ว่าจะเอาเข้ามาประกอบในไทยได้ไหมหนะครับ

2011 คงได้เห็นกัน

ออฟไลน์ koruru

กำลังมีความพยายามอยู่้ ว่าจะเอาเข้ามาประกอบในไทยได้ไหมหนะครับ

2011 คงได้เห็นกัน

ถ้ามา 2011 จิง ก็เสดงว่า มาพร้อมกับ civic และ Focus
ทีนี้แหล่ะ ดุเดือดๆ กันจิงๆ ปีเดียว มารวด3คัน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Focus อาจจะเลื่อนไปไกลกว่านั้นครับ

ออฟไลน์ Vorawut

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ
ตอนนี้ตัดสินใจจอง Mazda 3 HB 1.6 ไปล่ะ ได้ส่วนลดเงินสด 62 K, ประกัน ธนชาติ ผิล์ม เสกิร์ต และ เซ็นเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
ผ่อนดอกเบี้ย 2.35% ครับ
เงื่อนไขนี้เป็นไงบ้างครับ

ออฟไลน์ Racing Revolution

• Full Member
ไม่เข้าใจว่าทำไม mazda ถึงได้ทำการตลาดเชื่องช้าแบบนี้ ไม่ยอมปรับปรุงซักที เห็นเซลล์บอกว่า ต้องเปิดเมืองนอก 2 ปีก่อนแล้วถึงมาเปิดตัวบ้านเรา เวรกรรม เก่านีโน่น มาใหม่ที่นี่อีกแล้ว เฮ่อ mazda ปลง ทั้ง2ทั้ง3

ออฟไลน์ Jxxx

ไม่เข้าใจว่าทำไม mazda ถึงได้ทำการตลาดเชื่องช้าแบบนี้ ไม่ยอมปรับปรุงซักที เห็นเซลล์บอกว่า ต้องเปิดเมืองนอก 2 ปีก่อนแล้วถึงมาเปิดตัวบ้านเรา เวรกรรม เก่านีโน่น มาใหม่ที่นี่อีกแล้ว เฮ่อ mazda ปลง ทั้ง2ทั้ง3

มันไม่ได้เชื่องช้าแบบนั้นหรอกครับ มันมีปัญหาเรื่องอื่นด้วย เช่นเรื่องโรงงาน เหมือน 2 แหละครับ ที่กว่าจะมาได้ก็ต้องเป็นตัวไมเนอร์

บางอย่างไม่ใช่ปัญหาจาก mazda เองครับ แต่มาจากคนที่ถือหุ้น mazda ด้วย ก็มีส่วนครับ

แต่ถ้ามาแล้วมาทำที่นี่ รุ่นต่อไป ไวแน่ๆ ครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ตามที่คุณ JXXX บอกนั่นล่ะครับ
เจ้าของเงินเข้าเป็นคตัดสินใจไม่ใช่นักการตลาดคนไทย